Sanctus Libela
Member
- May 22, 2026
- 50
- 103
Nimeoa single maza sasa kuna huyu mtoto wake mpaka imefikia sehemu ananiogopa kunikumbatia na kunishika mkono. Maana anapigwa shoti. Wadau nini sababu ya hili.
Karibuni
Karibuni
JF VAR CHECKNina haraka sana ila Bila shaka wewe utakuwa ni new member.
Mental health
hujakosea mkuu huyo ana miezi miwili na siku nne jf muache tu.Nina haraka sana ila Bila shaka wewe utakuwa ni new member.
Mental health
Hebu punguza kuvuta bangi kidogoNimeoa single maza sasa kuna huyu mtoto wake mpaka imefikia sehemu ananiogopa kunikumbatia na kunishika mkono. Maana anapigwa shoti. Wadau nini sababu ya hili.
Karibuni
form six waliomaliza juzi hawa, ndo maana new ids zinafunguliwa kwa speedShule zimefunguliwa muda mrefu sasa sijui hizi mada za ajabu ajabu zinatoka wapi tena.
Asante sana kwa uchambuzi yakinifu.JF VAR CHECK
Ibaada njema na Bwana awe nanyi.
Nimekuwa kwenye ndoa kwa muda mrefu sasa na tumebahatika kupata watoto 4. Lengo la kuleta huu uzi ni machungu niliyonayo; aisee maisha hayana maana. Toka tuoane hatujawahi kugombana wala nini, tunaishi kwa upendo na furaha tele. Huyu mke wangu huwa na tabia ya kusafiri kwenda kusalimia ndugu zake Dar es Salaam, nikiwa kama mumewe huwa namruhusu tu bila shida.
Hivi karibuni alisafiri kwa mwezi mzima, mara hii nikaamua kumpeleleza. Akiwa huko nilipata taarifa kutoka kwa ndugu wa karibu kuwa mimi sina changu; mkeo huwa akija huku hukutana na ex wake na...
- Sanctus Libela
- watoto wote wanne
- Replies: 92
- Forum: Mahusiano, mapenzi, urafiki
Vipi mtoto anakishundu( kichuguu/ uzuri wa nyumba choo).Nimeoa single maza sasa kuna huyu mtoto wake mpaka imefikia sehemu ananiogopa kunikumbatia na kunishika mkono. Maana anapigwa shoti. Wadau nini sababu ya hili.
Karibuni