Mtoto wa mwenzio ni mkubwa mwenzako

Mtoto wa mwenzio ni mkubwa mwenzako

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Posts
1,228
Reaction score
1,264
Habari zenu wandugu
Kuna siku nilikuwa kwenye gari na kaka yangu mwenye umri wa miaka 38,sasa kuna mtaa tukikuwa tunapita katika hiyo mizunguko yetu sasa kwa mbali tukamuona binti wa kidato kama cha tatu au cha nne akawa anakuja sasa bro ikabidi apunguze mwendo aanze kumuongelesha yule binti ila lengo lilikuwa kumuapproach,baadaye yule binti akawa kama anasita fulani hivi nikamwambia bro aachane naye kwani yule ni kama mtoto wake maana ana mtoto wake naye yupo form 3 wa kike akanijibu dogo acha ujinga ww mtoto wa mwenzio ni mkubwa mwenzio,aisee nilishangaa sana......hivi hili suala la mtoto wa mwenzio ni mkubwa mwenzio lina mantiki kweli maana ye bro ni yanki tu bado damu inachemka
 
Da Asia haya nimekuelewa nitamwambia japo mtoto alikuwa mzuri kweli
kaka yako si mzima maana hata kama ni mkubwa lakini ni mwanafunzi. wapeni nafasi watoto wa wenzenu wasome maana na nyie mmesoma, sio kuwakatisha masomo. huyo wa kwake nae akichukulia atatoa kauli hizo za kishenzi.....
a
 
Ni katabia kabaya sana kama utaanza kutembea na binti mwenye umri sawa na mtoto wako iko siku utamtamani hata binti yako maana kichwani hakuna busara wala utashi kabisa...
 
Ni tabia mbaya kuzidi zote maana unaweza kumualibia future yake kwa tamaa tu. Hili jambo ni la kulikemea kabisa
 
Dogo umeamua kuja kunichoresha jf..!!! Sasa utakula jeuri yako! Mxiuuuuuiu......!!!
 
Habari zenu wandugu
Kuna siku nilikuwa kwenye gari na kaka yangu mwenye umri wa miaka 38,sasa kuna mtaa tukikuwa tunapita katika hiyo mizunguko yetu sasa kwa mbali tukamuona binti wa kidato kama cha tatu au cha nne akawa anakuja sasa bro ikabidi apunguze mwendo aanze kumuongelesha yule binti ila lengo lilikuwa kumuapproach,baadaye yule binti akawa kama anasita fulani hivi nikamwambia bro aachane naye kwani yule ni kama mtoto wake maana ana mtoto wake naye yupo form 3 wa kike akanijibu dogo acha ujinga ww mtoto wa mwenzio ni mkubwa mwenzio,aisee nilishangaa sana......hivi hili suala la mtoto wa mwenzio ni mkubwa mwenzio lina mantiki kweli maana ye bro ni yanki tu bado damu inachemka
Achapeee tuuu ila siku akigundua na wake anachapwaa na mkubwa mwenzie ndio atafill nini maana ya mzazi na uchungu wa mwana.
 
Huu msemo jambo usilolipenda kufanyiwa nawe usiwafanyie wenzio tungekuwa tunauzingatia dunia ingekuwa sehemu rahisi sana kuishi na pia ukitaka kufanya jambo litizame mwisho wake utakuwaje mambo mengi yangekwenda sawa.
Sijui ni zaidi ya unyama ukamuharibu mtoto wa mwanaume mwenzio kwa tamaa za mwili kisha unamuharibia future yake je wa kwako akifanyiwa utajisikiaje?
 
Back
Top Bottom