Mtoto wa Mkulima Mapumzikoni X Mass-weka maneno | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Mkulima Mapumzikoni X Mass-weka maneno

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Jan 3, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,446
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    mbona hapo unapopaitwa nyumbanikwake sijapaona???

    halafu Candid scope kashaileta hii picha hapa.......check uzi wake.
     
  3. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,141
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mmm! Mi napita tu hapa wakuu.
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,741
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Safi sana. Kama viongozi wote tungekuwa hivi nchi yetu ingeendelea sana.
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,446
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Nimetazama hilo kochi alilokalia......sikuambatanisha tu na caption yake lakini ndivyo ilivyo toka kwa MPIGA PICHA WETU.............pole na hngera kwa candid maana picha hii ni mpya mpya ktk vyombo vya habari thus nikadhani kushare kumbe ilishatumwa
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    jizi tu nalo hili
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Unajua bei ya hilo kochi? Mambo yaone hivi hivi banaa!
    Na hatusaidii chochote kwa kuwaangalia wezi wakiiba na kuwatilia sahihi! Bora nae aibe tu, mule mule!
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    hana lolote
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kumbe ana mjukuu albino, hafanyi uuzaji wa viungo?
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mngekuwaje? sijakusoma mkuu!
     
  11. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Alimuadopt wakati ule wa sakata la wauzaji albino
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,975
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa zamani,siku hizi mmmmhhhhhh..
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa, hapo anatuzuga tu!!
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,823
    Likes Received: 922
    Trophy Points: 280
    Kati ya maPm walioshindwa kabisa kushika hii nafasi basi ni huyu mnaita mtoto wa Mkulima!!
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,446
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    .Mjukuu alibino.ndio maana alilia bungeni
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi sijaona jipya hapo siri ya mtungi ..........
    mi na ww tutabaki kumsifu mtoto wa mkulima wapi!!!
     
Loading...