Mtoto wa Mashoga (midume iliyo oana)


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Hivi mashoga wanapo asili (adopt) mtoto tutarajie nini kutoka kwa mtoto huyo atakapo kuwa mtu mzima?
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Natamani kuua tena.
Bora dhambi ya uuaji kuliko hiyo ya kubashiana halafu mnanunua watoto. Sijui mnataka kuwafundisha noini na kuleta kizazi gani kijacho
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,817
Likes
565
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,817 565 280
Inabidi uwasiliane na sir elton john ndio atakuambia anamfundisha nini yule mtoto aliyemwasili
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Mashoga kwa jinsi ambavyo siwapendi, ningejitolea kuwaua wooote iwapo nitahitajika kufanya hivyo
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
tutarajie nini kingine zaidi ya ongezeko la kizazi cha mashoga???
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
dunia imefikia tamati! tujitahidi sana kuomba usiku na mchana wandugu!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Natamani kuua tena.
Bora dhambi ya uuaji kuliko hiyo ya kubashiana halafu mnanunua watoto. Sijui mnataka kuwafundisha noini na kuleta kizazi gani kijacho
Ulishawahi kuua???
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
hapo umefungua na kufunga mada mkuu...hakuna tarajio jipya...!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mungu tuepushe na gharika yako. Dunia imekwisha.
 
M

morio

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
210
Likes
1
Points
0
M

morio

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
210 1 0
Kuvumiliana licha ya tofauti zetu ndio nguzo muhimu ya ubinadamu duniani, ni shoga ndio anabaki ni binadamu kama binadamu mwingine.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
.....nathani ule msema wa kithungu,...like faza like son or viisvesa hapo haupo..
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kwa kweli hukumu inayotokana na hivi vitendo sijui kama inaelezeka. Kilichobaki ni kumwomba mungu atuepushe na hii hali
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
Hivi mashoga wanapo asili (adopt) mtoto tutarajie nini kutoka kwa mtoto huyo atakapo kuwa mtu mzima?
kha! leta mada nyingine. hii achana nayo. sitaki hata kusikia jina lenyewe
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
kwani wewe uko radhi kusamehe? hiki ni kizazi cha nyoka, chafaa kuangamia kabisa. hebu subiri hapo hapo nikaleta manati uone jinsi nitakavyo wapeperusha ukitazama
 

Forum statistics

Threads 1,237,552
Members 475,552
Posts 29,293,044