Mtoto wa masaburi aula!

Mtoto wa masaburi aula!

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
Timu ya coventry city inayoshiriki ligi daraja la pili nchini uingereza inafanya mchakato wa kumuombea ATC kijana Deogratius Didas Masaburi ili aweze kuichezea timu hiyo.
 
kama ni kweli hii thread sio mahali pake. Hapa sitarudi
 
Ooopss,ni kweli nimebugi step,samahani ipotezeeni hii sredi.
 
Rekebisha kidogo mkuu, atc ilishakufa, siku hizi kuna atcl! Anayoombewa huyo kijana ni itc!
 
Timu ya coventry city inayoshiriki ligi daraja la pili nchini uingereza inafanya mchakato wa kumuombea ATC kijana Deogratius Didas Masaburi ili aweze kuichezea timu hiyo.

ni daraja la pili la amateur Coventry... ni ligi kama vile ya mkoa lakini nao wanahitaji documentation

nina hakika dogo hatumii masaburi kabisa kufikiri
 
Rekebisha kidogo mkuu, atc ilishakufa, siku hizi kuna atcl! Anayoombewa huyo kijana ni itc!
shukrani mwalu kwa marekebisho pia sorry kwa thread ya ki-sport katika jukwaa la jokes.Dah! tatizo nimelizoea mno hili jukwaa.
 
Back
Top Bottom