Mtoto wa mama mwenye nyumba ananitega...

Mtoto wa mama mwenye nyumba ananitega...

iiwahi nitokea nikala mama yake. huyo anatumwa na mam yake ukiuchuna mother mwenyewe anaingiza tim . kusudio lao ni ndoa ama uchumi mdogodogo hapo dhiki ipo. atona we mstaarabu hutaki vitoto atakuja kwa gia kubwa ukikataa atakufanyia visa
 
mwanaume wa ukweli aombi ushauri kwenye mambo ya mapenzi....wewe lazima utakuwa ni mtu kutoka Bara maana ndio majinga kwenye mapenzi kama ulivyo wewe

#Zitto[/QU

Acha umbwiga we boya hivi unadhani wemcheza vigodoro ndo mjuzi wa mapemzi kuliko yeyote wa mikoa mingine sitashangaa kuona mkeo kachepukia kwa Mangi au kwa Mkinga
 
Wakuu hapa nilipo panga kuna mtoto wa mama mwenyenyumba yupo kidato cha nne, ni binti mrefu, mweupe, ana shingo ndefu hivi na umbo lake ni mithili ya namba 8. Anadai anapenda sana kusoma History na Kiswahili hivyo amekuwa akinisihi nimsaidie na nimekuwa nikifanya hivyo, sasa siku hizi anasema akisoma usiku ndo anaelewa zaidi hivyo akirudi anapumzika na kufanya shughuli ndogo ndogo sa4 ananiita nimfundishe, juzi kati akasema taa ya chumbani kwangu ndo inafaa kusomea sasa akija anakaa kitandani na nguo fupi sana iko juu ya magoti, muda wote ana cheka cheka tu mpaka inakuwa kero, alhamisi kaja na khanga imeloa maji halafu anasema hajickii kusoma ila anataka tupige story mpaka nipate ucngizi ndo ataondoka, moja kwa moja nikaona hii ni Div 0 kuna siku nilikuwa namfundisha mara akaweka mkono juu ya suruali yangu halafu akacheka mpaka akanilalia kifuani ila mi nikawa nakomaa na pindi kama sipo vile mi namhurumia ma mwenyenyumba kwakuwa anamwamini sana mtoto wake, dah kweli utandawazi umewaharibu watoto wetu.... huyu dogo hajui kwamba wengine hatutegeki.

Acha kujidanganya, wazazi wamechoka kugharamia na mtoto anaonekana kilaza, unataka kupigwa ndoa ya mkeka. Mwanafunzi wa wapi anaekaa na wazazi, mwenye jinsia ya kike aruhusiwe kuingia chumba cha mwanaume, tena saa nne usiku?
Tumia akili utalia!
 
Tumia ustarabu kaka na hata kumuonya ili aache.. huwez kujua kinapangwa nini!,
utaingizwa sehemu hujawah kuiota na utajuta
raha ya usiku mmoja mimba miezi 9., asante
 
Ukikaa ukitafakari utajiona jinsi gani ulivyo mjing.a kwa kuwa ni dhahiri hili jambo wewe ndiye unayelikuza na kulipa nafasi kubwa sana kwenye akili yako ilhali ni jambo la kipuuzi ambapo hata wewe mwenyewe ungelipatia ufumbuzi.....naamini kabisa ungali kijana mdogo mwenye ndoto nyingi za kufanikisha katika maisha yako...yapo mengi ya kukufikirisha maishani lakini sio hili ambalo ni la kipuuzi...kama kweli umelileta hapa ili ushauriwe namna ya kuushinda mtihani huu basi inaonyesha kuwa una upeo mdogo sana wa kuchanganua mambo na sijui maisha yako unayaendeshaje pengine kuna kamati maalumu inayo yaongoza maisha yako......ninachokushauri ni kwamba ondoa kwanza hayo mawazo ya kijinga kichwani mwako kwa kumpuuzia huyo binti....na usijenge mazingira yenye kuhamasisha ngono kwa kukaa sehemu za maficho maficho na ikiwezekana umuweke wazi kuhusu msimamo wako kuwa haupo tayari kwa jambo analotaka kulianzisha na uongee katika kauli inayyonyesha kuwa unamaanisha unachokitoa kinywani mwako.....hangaikia ndoto zako maishani ili uje kuishi maisha ya furaha na raha.....hao warembo weupe na upo namba nane hawaishi na kila siku wanazaliwa wengine wazuri lakini umri ukienda ndio umeenda na haurudi nyuma na majuto ni mjukuu..........
 
Wakuu hapa nilipo panga kuna mtoto wa mama mwenyenyumba yupo kidato cha nne, ni binti mrefu, mweupe, ana shingo ndefu hivi na umbo lake ni mithili ya namba 8. Anadai anapenda sana kusoma History na Kiswahili hivyo amekuwa akinisihi nimsaidie na nimekuwa nikifanya hivyo, sasa siku hizi anasema akisoma usiku ndo anaelewa zaidi hivyo akirudi anapumzika na kufanya shughuli ndogo ndogo sa4 ananiita nimfundishe, juzi kati akasema taa ya chumbani kwangu ndo inafaa kusomea sasa akija anakaa kitandani na nguo fupi sana iko juu ya magoti, muda wote ana cheka cheka tu mpaka inakuwa kero, alhamisi kaja na khanga imeloa maji halafu anasema hajickii kusoma ila anataka tupige story mpaka nipate ucngizi ndo ataondoka, moja kwa moja nikaona hii ni Div 0 kuna siku nilikuwa namfundisha mara akaweka mkono juu ya suruali yangu halafu akacheka mpaka akanilalia kifuani ila mi nikawa nakomaa na pindi kama sipo vile mi namhurumia ma mwenyenyumba kwakuwa anamwamini sana mtoto wake, dah kweli utandawazi umewaharibu watoto wetu.... huyu dogo hajui kwamba wengine hatutegeki.

Mungu wangu mpaka leo ujashughulikia huo mzigo?ni pm mi mwenyewe nafundisha history tena vizuri sana we mpotezee mi nije kumaliza kila kitu mwanamke anakutega unashindwa misimamo mingine dhambi watu hawajui tu.
 
Npm namba yake ya simu mkuu, nataka nimtumie material ya History na Kiswahili
 
Mungu wangu mpaka leo ujashughulikia huo mzigo?ni pm mi mwenyewe nafundisha history tena vizuri sana we mpotezee mi nije kumaliza kila kitu mwanamke anakutega unashindwa misimamo mingine dhambi watu hawajui tu.

Hao wanafunzi wako wana shida
 
Nipatie number ya CMU ya uyo binti.
 
Back
Top Bottom