Babu Kijiwe
JF-Expert Member
- Mar 31, 2010
- 4,845
- 4,776
Huyu Dogo anafikiri watu hutegeka kirahisi rahisi hivi?
Umepanga wapi?
Wakuu hapa nilipo panga kuna mtoto wa mama mwenyenyumba yupo kidato cha nne, ni binti mrefu, mweupe, ana shingo ndefu hivi na umbo lake ni mithili ya namba 8. Anadai anapenda sana kusoma History na Kiswahili hivyo amekuwa akinisihi nimsaidie na nimekuwa nikifanya hivyo, sasa siku hizi anasema akisoma usiku ndo anaelewa zaidi hivyo akirudi anapumzika na kufanya shughuli ndogo ndogo sa4 ananiita nimfundishe, juzi kati akasema taa ya chumbani kwangu ndo inafaa kusomea sasa akija anakaa kitandani na nguo fupi sana iko juu ya magoti, muda wote ana cheka cheka tu mpaka inakuwa kero, alhamisi kaja na khanga imeloa maji halafu anasema hajickii kusoma ila anataka tupige story mpaka nipate ucngizi ndo ataondoka, moja kwa moja nikaona hii ni Div 0 kuna siku nilikuwa namfundisha mara akaweka mkono juu ya suruali yangu halafu akacheka mpaka akanilalia kifuani ila mi nikawa nakomaa na pindi kama sipo vile mi namhurumia ma mwenyenyumba kwakuwa anamwamini sana mtoto wake, dah kweli utandawazi umewaharibu watoto wetu.... huyu dogo hajui kwamba wengine hatutegeki.[/QU
mpaka ukumbushwe wajibu wako mkuu!!?