Mtoto wa mama mwenye nyumba ananitega...

Mtoto wa mama mwenye nyumba ananitega...

mwanaume wa ukweli aombi ushauri kwenye mambo ya mapenzi....wewe lazima utakuwa ni mtu kutoka Bara maana ndio majinga kwenye mapenzi kama ulivyo wewe

#Zitto
 
pisha hiyo room nikupe nyumba yangu kwa mda nije kumfundisha hayo masomo mpaka aelewe..............
 
mwenye bahati habahatiki, na upele humpata asiye kucha
 
Kwa hiyo unatuhadithia/unaomba ushauri/unajisifu/unamsema/...???
 
duh! mkuu nyie msiyojua wajibu wenu mpo wachache sana kwenye hii ardhi ya tz
 
Wakuu hapa nilipo panga kuna mtoto wa mama mwenyenyumba yupo kidato cha nne, ni binti mrefu, mweupe, ana shingo ndefu hivi na umbo lake ni mithili ya namba 8. Anadai anapenda sana kusoma History na Kiswahili hivyo amekuwa akinisihi nimsaidie na nimekuwa nikifanya hivyo, sasa siku hizi anasema akisoma usiku ndo anaelewa zaidi hivyo akirudi anapumzika na kufanya shughuli ndogo ndogo sa4 ananiita nimfundishe, juzi kati akasema taa ya chumbani kwangu ndo inafaa kusomea sasa akija anakaa kitandani na nguo fupi sana iko juu ya magoti, muda wote ana cheka cheka tu mpaka inakuwa kero, alhamisi kaja na khanga imeloa maji halafu anasema hajickii kusoma ila anataka tupige story mpaka nipate ucngizi ndo ataondoka, moja kwa moja nikaona hii ni Div 0 kuna siku nilikuwa namfundisha mara akaweka mkono juu ya suruali yangu halafu akacheka mpaka akanilalia kifuani ila mi nikawa nakomaa na pindi kama sipo vile mi namhurumia ma mwenyenyumba kwakuwa anamwamini sana mtoto wake, dah kweli utandawazi umewaharibu watoto wetu.... huyu dogo hajui kwamba wengine hatutegeki.[/QU

mpaka ukumbushwe wajibu wako mkuu!!?
 
Stori kama hii ni NZURI ukitueleza sasa unataka nini? Elekeza Mtaa nyumba namba watu wahamie
 
Hongera kijana mi naona uendelee na moyo uwouwo na wanaume k
Wenye moyo km wako ni wachache sn hapa dunian
 
Kama vip njoo kwenye apatmet.yangu hata kwa eiki mbili
 
Hili nalo la kuwasimulia watu wazima?
 
Back
Top Bottom