Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa kisukuma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mpasuajipu, Mar 19, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mtoto yeyote wa kike wa Kisukuma ani - Pm nina neno la kuongea naye kwa faragha.
     
  2. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mie msukuma lakini sio mtoto ni mzee.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Unamtakia nini?Kama unamtafuta kwa uwazi to dukuduku lako kwa uwazi!
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhhh kwani wana nini
     
  5. 2my

    2my JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo neno ungelimwaga hapa hadharani ingekuwa vizuri ila huko faragha mmmh!!!!!ila subiri wanaweza kuja
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Nipm wewe, sitaki kukuanza.
     
  7. 2my

    2my JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    husninyo kumbe ww mtoto ya kisukuma!!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Maelezo hayajitoshelezi,
    Msukuma wa mwanza au shinyanga,
    Bariadi, maswa, kahama au

    Geita, misungwi, ilemela au? Kuwa wazi bana watu tujitokeze
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    nina makabila matano, huwa yanabadilika kutokana na mazingira.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Thread za hivi huwa zinaudhi kweli mtu anaanzisha halafu anaingia mitini sijui anataka kuchora na kuwaenjoy tu watu sielewi kabisa
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Check hapa!

    A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usikasirike umeme ulikatika sikuwa hewani. Nakukaribisha tena
     
  13. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Km ww ni msukuma jitokeze tu usijali ni wa wapi
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Elia umeua mazima kwaheri
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Pole sana umepata PM yangu?
     
  16. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee wa miaka mingapi?
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Shemeji hilo nalo neno!
     
  18. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usiogope ww rusha tu utapokelewa vizuri
     
  19. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani ww wa wapi?
     
  20. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukituma takuambia lengo zima.Unajua kila sio jambo lazima uliweke wazi ww km unahisi unania ya kujua nina jambo gani basi fanya kulingana na maombi niliyoyaweka. Hii thread inasomwa na maelfu ya watu, na ombi limespecify kwa walengwa tu. Wengine hupenda utani tu, sasa km ww ni mlengwa na una dukuduku la kujua ninamwazo gani tuma km nilivyoelekeza. Nadhani sijakukwaza kwa hili.
     
Loading...