mtoto wa baba


somba kankara

somba kankara

Member
Joined
May 6, 2012
Messages
85
Likes
1
Points
0
Age
29
somba kankara

somba kankara

Member
Joined May 6, 2012
85 1 0
mtoto wa kike alipewa kiazi na mama yake wakati mama analekebisha msosi jikoni na baba alikuwa anasoma gazeti la Ngono sebuleni huku kavaa taolo peke yake
mtoto--------- sitaki
mtoto---------sitaki
mtoto---------sitaki
mama hutaki nini wewe
mtoto Si mtoto wa baba ambaye hana mabega ananiomba kiazi changu
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
36
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Searching...100%
Loading...0%
Network Failed !
 
Eversmilin Gal

Eversmilin Gal

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
780
Likes
1
Points
0
Eversmilin Gal

Eversmilin Gal

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
780 1 0
loading...

Network failed!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060