Mtoto kampiga chabo mamaye

Mtoto kampiga chabo mamaye

Malumbizo

Member
Joined
Jan 25, 2012
Posts
47
Reaction score
6
Kuna mama mmoja alikuwa mjamzito siku moja alikaa vbaya yaan hakujisitili vizur sa kwa bahat mbaya pemben yake palikuwa na mtoto wake mwingine yule mtoto alipomchungulia ***** akapiga kelele huku akisema mama mtoto anatoka nimeona had nywele zake zile pale akidirect kidole chake kwenye ...ya mamaye
 
Katoto kajiniazi ,mpaka kanajua kichwa ndicho kinachotangulia kutoka!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom