Mtoto kaleta matatizo

Mtoto kaleta matatizo

Sijaelewa anataka nini hasa?, anataka mtoto au anataka kutiwa. Anatakaje mtoto? Anayeweza kuamua kupata mimba ni mwanamke anayejua vizuri siku zake pendwa na siyo wewe mwanaume.

Nyie mtakuwa either bado watoto au kama ni wakubwa basi wewe siyo rijali unaogopa kuchakata papuchi eti kisa utaki kupata mtoto. Wanaume rijali wakipewa fursa huwa hawana visingizio vya kijinga kama hicho cha kwako unless uwe na tatizo.

Ila kama bado ni mtoto basi wewe nakusifu kabisa, una maadili mazuri kabisa ya kuigwa. Endelea hivyo hivyo kuikataa ngono hata kama vibinti vitakusumbua, achana navyo.
 
Sijaelewa anataka nini hasa?, anataka mtoto au anataka kutiwa. Anatakaje mtoto? Anayeweza kuamua kupata mimba ni mwanamke anayejua vizuri siku zake pendwa na siyo wewe mwanaume.

Nyie mtakuwa either bado watoto au kama ni wakubwa basi wewe siyo rijali unaogopa kuchakata papuchi eti kisa utaki kupata mtoto. Wanaume rijali wakipewa fursa huwa hawana visingizio vya kijinga kama hicho cha kwako unless uwe na tatizo.

Ila kama bado ni mtoto basi wewe nakusifu kabisa, una maadili mazuri kabisa ya kuigwa. Endelea hivyo hivyo kuikataa ngono hata kama vibinti vitakusumbua, achana navyo.
nimeikubali hii mkuu
 
Back
Top Bottom