Mtoto kafanana na rafiki yangu


M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Ukishangaa ya Maksimo ya Paulsen yatakukuta...
ninaishi katika nyumba ya kupanga yenye wapangaji 4 wote wakiwa katika ndoa isipokuwa mimi. kuna rafiki yangu ambaye mara nyingi anafika kwangu hasa wkend na wakati mwingine analala kwangu... mmoja wa wapangaji wenzangu binti wa kichaga aishiye na mume wake mwenye uwezo mzuri tu kifedha alikuwa na mimba ambayo alijifungua wiki ya tatu sasa
cha ajabu yule mtoto wa kiume kadri anavyokua ndivyo anavyozidi kufanana na huyu jamaa yangu kiasi kwamba naona mme halali akimwona jamaa anavyofanana na mtoto anaweza toa talaka.. jamaa nyangu nimemuuliza kuhusu hilo na akasema kweli aliwai kuduu na huyo mwanamke mara 1 hapo kwa mwanamke....
[HR][/HR][HR][/HR] kuepusha balaa natamani kuama hapa coz huyu ni rafiki yangu ambaye kwangu ni lazima atakuwa anafika na inaweza kutokea jamaa akagundua hili ikaleta taabu katika ndoa yao daaah kizungumkuti...
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
mara yule wa tigo kajifungua mtoto anafanana na rafikiyo?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
Teh teh teh teh...

Heri yangu mimi wangu anafanana na mamake, mamangu, kachukua pua yangu, akili zangu, haiba ya mamake, na kadhalika.
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Duu huo msala. Wahi kuhama kabla jamaa hajawamaliz wewe na rafiki yako.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
na rafikiyo hana wasiwasi anafika tu kwako kama kawa? ana roho ya chuma. endelea kuomba baba mtoto asishtuke
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Ukishangaa ya Maksimo ya Paulsen yatakukuta...
ninaishi katika nyumba ya kupanga yenye wapangaji 4 wote wakiwa katika ndoa isipokuwa mimi. kuna rafiki yangu ambaye mara nyingi anafika kwangu hasa wkend na wakati mwingine analala kwangu... mmoja wa wapangaji wenzangu binti wa kichaga aishiye na mume wake mwenye uwezo mzuri tu kifedha alikuwa na mimba ambayo alijifungua wiki ya tatu sasa
cha ajabu yule mtoto wa kiume kadri anavyokua ndivyo anavyozidi kufanana na huyu jamaa yangu kiasi kwamba naona mme halali akimwona jamaa anavyofanana na mtoto anaweza toa talaka.. jamaa nyangu nimemuuliza kuhusu hilo na akasema kweli aliwai kuduu na huyo mwanamke mara 1 hapo kwa mwanamke....
[HR][/HR][HR][/HR] kuepusha balaa natamani kuama hapa coz huyu ni rafiki yangu ambaye kwangu ni lazima atakuwa anafika na inaweza kutokea jamaa akagundua hili ikaleta taabu katika ndoa yao daaah kizungumkuti...
Kuepusha balaa na kulinda ndoa ya mtu mwepushe huyo rafiki yako kutua hapo.
 
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
922
Likes
212
Points
60
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
922 212 60
kuepusha ndoa na kosa la jinai litakalo tokeo HAMA IYO NYUMBA WEWE
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Msala huo....,
hama nyumba hiyo
jamaa yako kakuingiza matatizoni.. i tell you
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,897
Likes
685
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,897 685 280
Ukishangaa ya Maksimo ya Paulsen yatakukuta...
ninaishi katika nyumba ya kupanga yenye wapangaji 4 wote wakiwa katika ndoa isipokuwa mimi. kuna rafiki yangu ambaye mara nyingi anafika kwangu hasa wkend na wakati mwingine analala kwangu... mmoja wa wapangaji wenzangu binti wa kichaga aishiye na mume wake mwenye uwezo mzuri tu kifedha alikuwa na mimba ambayo alijifungua wiki ya tatu sasa
cha ajabu yule mtoto wa kiume kadri anavyokua ndivyo anavyozidi kufanana na huyu jamaa yangu kiasi kwamba naona mme halali akimwona jamaa anavyofanana na mtoto anaweza toa talaka.. jamaa nyangu nimemuuliza kuhusu hilo na akasema kweli aliwai kuduu na huyo mwanamke mara 1 hapo kwa mwanamke....
[HR][/HR][HR][/HR]kuepusha balaa natamani kuama hapa coz huyu ni rafiki yangu ambaye kwangu ni lazima atakuwa anafika na inaweza kutokea jamaa akagundua hili ikaleta taabu katika ndoa yao daaah kizungumkuti...
Mkuu,
Do you remember the adage goes"Show me your friend I will tell you who you are"?,hapo nawe huwezi epuka kikombe hicho lazima ukinywee!
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
hata km mume hatamwona rafiki yako jua kabisa taarifa zitafikishwa na wapangaji wngne. suluhisho ni kuhama
 
Mnene 1

Mnene 1

Senior Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
125
Likes
0
Points
0
Mnene 1

Mnene 1

Senior Member
Joined Jan 14, 2010
125 0 0
Ukishangaa ya Maksimo ya Paulsen yatakukuta...
ninaishi katika nyumba ya kupanga yenye wapangaji 4 wote wakiwa katika ndoa isipokuwa mimi. kuna rafiki yangu ambaye mara nyingi anafika kwangu hasa wkend na wakati mwingine analala kwangu... mmoja wa wapangaji wenzangu binti wa kichaga aishiye na mume wake mwenye uwezo mzuri tu kifedha alikuwa na mimba ambayo alijifungua wiki ya tatu sasa
cha ajabu yule mtoto wa kiume kadri anavyokua ndivyo anavyozidi kufanana na huyu jamaa yangu kiasi kwamba naona mme halali akimwona jamaa anavyofanana na mtoto anaweza toa talaka.. jamaa nyangu nimemuuliza kuhusu hilo na akasema kweli aliwai kuduu na huyo mwanamke mara 1 hapo kwa mwanamke....
[HR][/HR][HR][/HR]kuepusha balaa natamani kuama hapa coz huyu ni rafiki yangu ambaye kwangu ni lazima atakuwa anafika na inaweza kutokea jamaa akagundua hili ikaleta taabu katika ndoa yao daaah kizungumkuti...
Mkuu, ni vigumu sana kujua mtoto wa wiki tatu anafanana na nani.
Ni mapema sana na unaweza kufanya makosa makubwa na kutenganisha ndoa za watu kwa maneno yako, naomba yaishie hapa hapa JF.

Kumbuka umemuuliza huyo rafiki yako na kasema kua kado naye, bila shaka utakua umemweleza kua mtoto kafanana naye, Hivi siku akifika na kuanza kudai mtoto wake akiamini kua ku-do siku moja kumezaa matunda huoni wewe ndio utakua ni source ya matatizo?
Vitu vingine sio vya kusema Mkuu, hasa ishu kama hizo.

Samahani kama nitakukwaza, ni mawazo yangu hayo.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Ukishangaa ya Maksimo ya Paulsen yatakukuta...
ninaishi katika nyumba ya kupanga yenye wapangaji 4 wote wakiwa katika ndoa isipokuwa mimi. kuna rafiki yangu ambaye mara nyingi anafika kwangu hasa wkend na wakati mwingine analala kwangu... mmoja wa wapangaji wenzangu binti wa kichaga aishiye na mume wake mwenye uwezo mzuri tu kifedha alikuwa na mimba ambayo alijifungua wiki ya tatu sasa
cha ajabu yule mtoto wa kiume kadri anavyokua ndivyo anavyozidi kufanana na huyu jamaa yangu kiasi kwamba naona mme halali akimwona jamaa anavyofanana na mtoto anaweza toa talaka.. jamaa nyangu nimemuuliza kuhusu hilo na akasema kweli aliwai kuduu na huyo mwanamke mara 1 hapo kwa mwanamke....
[HR][/HR][HR][/HR] kuepusha balaa natamani kuama hapa coz huyu ni rafiki yangu ambaye kwangu ni lazima atakuwa anafika na inaweza kutokea jamaa akagundua hili ikaleta taabu katika ndoa yao daaah kizungumkuti...
Jamani acheni kuleta kesi zinazowahusu nyinyi moja kwa moja kwa kuwasingizia wengine....! We umepanga mahali na wenzio wanne ukiwa bachalor mwenyewe, then unafanya vitu na wake wa wenzio, matokeo yanapotokea unakuja hapa JF kujidai unamuokoa rafiki yako, kumbe unatafuta handaki la kuzamia mwenyewe....! Hahahahaha....! Jamani watu mnachekesha....!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
Jamani acheni kuleta kesi zinazowahusu nyinyi moja kwa moja kwa kuwasingizia wengine....! We umepanga mahali na wenzio wanne ukiwa bachalor mwenyewe, then unafanya vitu na wake wa wenzio, matokeo yanapotokea unakuja hapa JF kujidai unamuokoa rafiki yako, kumbe unatafuta handaki la kuzamia mwenyewe....! Hahahahaha....! Jamani watu mnachekesha....!
Umejuaje kama huu mkasa ni wake?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 81 145
Message imefutwa na Likwanda.
 
moblaze

moblaze

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
231
Likes
6
Points
35
moblaze

moblaze

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
231 6 35
mkuu,

huyo rafiki yako hasifike hapo watamDO na yy mara moja!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Umejuaje kama huu mkasa ni wake?
Mkuu NN, ukijaribu kutafakari kwa mbaaali kidogo, utaona kwamba hata composition za familia za wapangaji (akiwemo yeye) inakupa picha fulani....!
Hata huyo rafiki yake hakueleza urafiki wao ulianzia wapi hadi hapo wanapoelezana makubwa kama hayo...!
Matembezi ya rafiki yake yalianza lini hadi rafiki yake ka-do na mpangaji mwenzake kwa mwanamke, huku yeye kama rafiki wa kweli bila kujua au kuhisi yanayoendelea hadi sasa....!
.............................................................................
..............................................................................
...............................................................................
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Ukishangaa ya Maksimo ya Paulsen yatakukuta...
ninaishi katika nyumba ya kupanga yenye wapangaji 4 wote wakiwa katika ndoa isipokuwa mimi. kuna rafiki yangu ambaye mara nyingi anafika kwangu hasa wkend na wakati mwingine analala kwangu... mmoja wa wapangaji wenzangu binti wa kichaga aishiye na mume wake mwenye uwezo mzuri tu kifedha alikuwa na mimba ambayo alijifungua wiki ya tatu sasa
cha ajabu yule mtoto wa kiume kadri anavyokua ndivyo anavyozidi kufanana na huyu jamaa yangu kiasi kwamba naona mme halali akimwona jamaa anavyofanana na mtoto anaweza toa talaka.. jamaa nyangu nimemuuliza kuhusu hilo na akasema kweli aliwai kuduu na huyo mwanamke mara 1 hapo kwa mwanamke....
[HR][/HR][HR][/HR]kuepusha balaa natamani kuama hapa coz huyu ni rafiki yangu ambaye kwangu ni lazima atakuwa anafika na inaweza kutokea jamaa akagundua hili ikaleta taabu katika ndoa yao daaah kizungumkuti...
Ukiona hivyo ujue huyo mwanamke alikuwa anamchukia sana huyo rafiki yako wakati akiwa na mimba.
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
14
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 14 35
ni mapema sana kujua mtoto anafanana na nani hasa, wiki tatu nimapema mmno subirini tu hadi apate kimo kidogo ndio mtaujua ukweli, na pia hamuwezi jua ktk ukoo wa huyo mwanamke au mume wanafanana vipi. halafu hivi inawezekana kweli huyo rafiki akafanya ngono zembe na mke wa mtu kwa ck moja tu na kupata mimba??? sidhani kama ni wazembe kiasi hicho
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
14
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 14 35
Ukiona hivyo ujue huyo mwanamke alikuwa anamchukia sana huyo rafiki yako wakati akiwa na mimba.
eeeh hiyo nayo imani ya kizamani kweli eti ukimchukia mtu unazaa naefanana nae???!!!! hainaukweli hiyo!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
Ni wewe mwenyewe umezoea kudandia wake za wenzio, ngoja hapo hapo ili na wewe wakupe mimba kama ulivyomfanyia mwenzio.
 

Forum statistics

Threads 1,237,512
Members 475,533
Posts 29,291,377