Mtoto HAWA MOHAMMED atoweka na kitita cha 93 000/=

Mtoto HAWA MOHAMMED atoweka na kitita cha 93 000/=

jaffari yogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Posts
685
Reaction score
148
Mtoto Hawa Mohammed aliyepotea kutoka Kenya na kupata hifadhi kwa mama mmoja mtaa wa Chiringe hapa Bunda aiba sh.93,000 na kutokomea kusikojulikana. Tukio hili lilitokea jana mchana.
 
Mtoto Hawa Mohammed aliyepotea kutoka Kenya na kupata hifadhi kwa mama mmoja mtaa wa Chiringe hapa Bunda aiba sh.93,000 na kutokomea kusikojulikana. Tukio hili lilitokea jana mchana.

siyo 95,000 tena mkuu,.
 
Hii tabia ya kuokota mijitu tusioijua lazima tuiache sasa dunia imebadilika sasa
 
shukrani ya punda..... mwache akaanzishe life mbele ya safari.
 
Dah!! Mimi nilifikiri ni dolari, Kumbe ni Shilingi Elfu tisini na tatu tuu za kitanzania nazo ni kitita kumbe😕
 
93,000/= tu!huyo hajui kutumia fursa vizuri.
 
Dah!! Mimi nilifikiri ni dolari, Kumbe ni Shilingi Elfu tisini na tatu tuu za kitanzania nazo ni kitita kumbe😕

Hata Mimi nimekimbia nikijua ni madolari, kumbe ki.kwe.te! Eti kitita cha 93,000/=? Maisha yetu wa-Tz magumu sana!!
 
Hata Mimi nimekimbia nikijua ni madolari, kumbe ki.kwe.te! Eti kitita cha 93,000/=? Maisha yetu wa-Tz magumu sana!!

afadhali umeliona hilo,unaweza ukaona kama kiasi kidogo nenda shule za kata zetu ukaone,watoto wanaacha shule kwa kukosa kiasi cha elfu sitini kwa mwaka,hayo ndiyo maisha yenyewe mkuu.
 
hicho "kitita" walikuwa wanakiweka kwenye kabati ya vyombo?
 
Back
Top Bottom