Mtoto asiye na kichwa azaliwa Kondoa

Mtoto asiye na kichwa azaliwa Kondoa

Mapengo 17

R I P
Joined
Mar 28, 2014
Posts
1,228
Reaction score
618
Kuna tukio ambalo limeshtua watu wengi huko Kondoa mkoani Dodoma, hii ni baada yakuzaliwa mtoto ambaye hana kichwa. Nimepata taarifa muda mfupi uliopita kutoka kwa source mmoja aliyepo Kondoa anasema tukio hili limetokea leo.


Picha ipo lakini kutokana na sheria za Jukwaa hili na hali ya mtoto sitaweza kuiweka mtandaoni.
 
kama hamna picha basi habari yako ni ya kikanjanja tu
 
Weka picha bana.. jf sasa ishaanza kukera misheria miiiingi
 
Mungu gani huyo anayeruhusu mtu asiye na kichwa azaliwe,labda katengenezwa na maboksi.Huyo sio Mungu ninayemjua mimi.

Kumbe na ww huufati ustaarabu wa wageni, wao waleta neno la mungu, wao waleta pombe, wao waleta disco, wao bunduki, wao ushoga, jaman mhhhh.
 
nahisi kama ma-CCM yanataka kutuondoa kwenye mjadala mkuu.vyovyote itakavyo kuwa,mumkate msimkate,UKAWA ndio tumaini letu.period.
 
Back
Top Bottom