Plato
JF-Expert Member
- Aug 28, 2010
- 420
- 94
Mwanangu wa kike mwenye miezi 6 amedevelop tabia ambayo nadhani ni zaidi ya jambo la kawaida.ameanza kutingisha kichwa kwa namna ile mtu afanyavyo kuonyesha kukataa jambo.mwanzo tuliona ni mchezo tu kavumbua.lakinisasa hali hiyo ianafanyika mara kwa mara na kilichotushtua inatokea hata anapokuwa usingizini.tunafikiri tufanye nini.kesho tutakwenda hospitali kuwaona madaktari.mwenye kujua case kama hii au kutupa medica explanation atusaidie maana hofu inatushika.asanteni madaktari