EvilSpirit
JF-Expert Member
- Jun 15, 2017
- 13,561
- 21,374
Usiumie Sana mkuu,Ni demu wa kawaida wala sio pisi kali labda kwavile cheupe.
Ila sikupingi mkuu uzuri u machoni pa mtu.
sizitaki mbivu hizi,Usiumie Sana mkuu,
mbona katoto kazuri tu
hahahahaHizo 'saratani' mbona hazilingani na umri wake?.
Halina upisi kali wowote.Naona binti huyu amekuwa sijui Rayvany mla watoto hajamuona.Hivi anafanya mishe gani huyu mtoto kwa sasa.Ni binti ambaye hana skendo za kipumbavu kama wenzake
View attachment 1749377
mazuri tu mbona, wewe unataka yaweje?Hayo manyonyo kama fire extinguisher...itakuwa wahuni wananyonya hadi wanabembea.
Ni kawaida kwa wasukuma kupenda rangi nyeupe na uishobokea hata kama sura hana yeye rangi tuNi demu wa kawaida wala sio pisi kali labda kwavile cheupe.
Ila sikupingi mkuu uzuri u machoni pa mtu.
Humu wengi wamejaa wababaikaji wa rangi mkuu.Ni kawaida kwa wasukuma kupenda rangi nyeupe na uishobokea hata kama sura hana yeye rangi tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hako hakawezi kufanya moyo wangu uende mbio.Usiumie Sana mkuu,
mbona katoto kazuri tu