Mtoto afariki kwa upepo mkali akiwa amebebwa mgongoni na mama yake kwenye bodaboda


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,216
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,216 280
Mtoto anayekadiriwa kuwa wa mwaka mmoja amefariki dunia baada ya kinchosemekana kupigwa na upeo mkali wa bodaboda akiwa amepakia na mama yake huku amewekwa mgongoni

yasemekana mama huyu alikua anaelekea saluni ambapo alipofika na kumweka chini mtoto ili ahudumiwe alikuta mtoto alishakata pumzi muda mrefu na kuangua kilio huku akilalama kwamba ametoka na mtoto akiwa anacheza nyumbani

Uchunguzi wa baadae ulionesha kwamba mtoto huyo alikata pumzi baada ya kuzidiwa upumuaji

HII HUENDA NI TAHADHARI SANA UONAPO MAMA AMEBEBA MTOTO KWENYE BODABODA NA TAFADHALI CHUKUA HATUA NA HASA WAMAMA WANAOELEKEZEA WATOTO UPEPO UNAPOTOKA NA IKIWEZEKANA KUEPUKA KABISA KUOANDA BODABODA UKIWA NA MTOTO
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,716
Likes
2,668
Points
280
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,716 2,668 280
R I P mtoto...bodaboda ni majanga kila upande.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,306
Likes
6,754
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,306 6,754 280
Huo si uzembe wa boda boda directly ni upuuz wa mama mtoto.. Hao ndo wanawake wa mwendokasi ,wanazaa kulea hawajui
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,485
Likes
4,237
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,485 4,237 280
Tushukuru kwa kila Jambo
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,294
Likes
5,638
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,294 5,638 280
Pumzika kwa amani mtoto usiye na hatia, wazazi tuwe makini sana na watoto.
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
mama wa mwendokasi huyu
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,723
Likes
3,537
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,723 3,537 280
Ndio matatizo ya watoto kuwa na mtoto,mama ana miaka 16 kazaa akiwa na miaka 15,mtoto mdogo unaenda nae saloon kwenye kemikali hydroquinone na zebaki na silicon kisha unampakia kwenye bodaboda khaaaaaa.
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,415
Likes
2,296
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,415 2,296 280
Acheni masihara na bodaboda chukueni tahadhari
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,666
Likes
17,523
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,666 17,523 280
Huyo mama Na bodaboda wamechukuliwa hatua Gani?
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Itakuwa Bodaboda alikuwa speed sana
Huyu mama hata kugundua mtoto anavyosafokat jaman? Hapa unawezekana tena alikuwa akimtuliza alivyokuwa akihangaika kukata roho
 
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,580
Likes
1,077
Points
280
Age
38
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,580 1,077 280
Dah! Hatari sana. Saluni haikunoga tena
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,279
Likes
25,789
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,279 25,789 280
Ndio matatizo ya watoto kuwa na mtoto,mama ana miaka 16 kazaa akiwa na miaka 15,mtoto mdogo unaenda nae saloon kwenye kemikali hydroquinone na zebaki na silicon kisha unampakia kwenye bodaboda khaaaaaa.
Nyanda za Juu Kusini wanasema "Chali kina Mwana"
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,750
Likes
4,622
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,750 4,622 280
Kwani moshi uliochanganyikana na petrol kutoka kwenye bodaboda haviwezi changia?

Je alivyomfunga hiyo mbeleko haiwezekani alimkaba shingo?

Bodaboda haziruhusiwi kubeba mshikaki, je mama mwenye mtoto huo sio mshikaki?
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698