'Mtindi' uliasisiwa mkoa gani? Bado ni Mtindi?

'Mtindi' uliasisiwa mkoa gani? Bado ni Mtindi?

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Ni kwanini mwanamke mwenye maziwa makubwa yaliitwa Mtindi?
Jina mtindi liliasisiwa na wenyeji wa mkoa gani?
Vipi kwa leo hii bado yanaitwa mtindi au kuna jina jipya?
 
Ni kwanini mwanamke mwenye maziwa makubwa yaliitwa Mtindi?
Jina mtindi liliasisiwa na wenyeji wa mkoa gani?
Vipi kwa leo hii bado yanaitwa mtindi au kuna jina jipya?
Hivi unajua huo ndo ugonjwa wangu, napenda sana Wadada wenye hiyo kitu.
 
Ni kwanini mwanamke mwenye maziwa makubwa yaliitwa Mtindi?
Jina mtindi liliasisiwa na wenyeji wa mkoa gani?
Vipi kwa leo hii bado yanaitwa mtindi au kuna jina jipya?
Mtindi ni maziwa yalichachushwa (yorghurt) manyonyo yalibatizwa neno mtindi kutokana na yanatoa maziwa km vile wengine huita NIDO tokana na yale maziwa ya unga kwenye makopo.
 
Mtindi ni maziwa yalichachushwa (yorghurt) manyonyo yalibatizwa neno mtindi kutokana na yanatoa maziwa km vile wengine huita NIDO tokana na yale maziwa ya unga kwenye makopo.
Mkuu, lakini sio kila manyonyo ni "mtiindi", mengine ni matiti tu.
 
Kweli Mkuu nikiwa pande hizo uwa sijawai kujuta hila kinga muhimu mdudu njenje
Niondoka Nyasa nikajua kuwa safari ni ya kulala maeneo hayo, huwa navaa kinga moja kwa moja.
 
Mtindi linanoga kama manzi ana mkia mkubwa ni mwendo wa mpaka chweee!
 
Back
Top Bottom