Mtikisiko nchi nzima | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikisiko nchi nzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wizaga, Apr 3, 2012.

  1. wizaga

    wizaga Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana baada ya kutangazwa ushindi wa ubunge ,Arumeru pamoja na udiwani nimeshuhudia maadamano na bendera za chadema zikipita kwa kusheherekea ushindi huo maeneo ya singida,tabora eneo la iguna na nzega pamoja na shinyang na mwanza.hii inaonesha sehemu nyingi ya nchi wamekubali chadema mkombozi wa wanyonge.
    hebu ongeza sehemu nyingine waliko shehelekea kwa maandamano na kupeperusha bendera ya chadema
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    kka umetisha
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kaka heading yako inastahili kwenye udaku, asante kwa taarifa.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,002
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Tabora walisafiri kwenda kusherehekea Kahama mkuu ila mitaani pia hali ilikuwa ya shangwe sana ikipata msukumo kutoka chuo cha Sauti hapa Tabora

    Viva CDM
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Niko ughaibuni, watu wamesherehekea siku nzima, mabox yalikuwa hayabebeki jana!!
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilifikiri labda JK anataka kujiuzuru!!!!!!! Tupo pamoja na V zetu kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeeeeeeeeeeh!!!
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WanaCCM nao wanasherekea kushindwa kwa Lowasa!!! Hata Pasco wa JF nae anasherekea eti!!!!!!! Maralia Sugu nae, hata yule Rejao nao anasherekea aiseeee, na yule nani aaaaah Ritz eti nae yupo jamani kusherekea kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeh
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    umeshuhudia kupitia MEDIA au?
     
  9. SUCRE MARIACH

    SUCRE MARIACH Senior Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wapi FF,MS na wenzake..!!!?Au bado MAGAMBA hawa wanafanya mahesabu ya KURA upya huku wakiugulia maumivu na hasara waliyoipata kwa kuliwa pesa walizokuwa wanahonga wananchi..?VIVA CDM,VIVA M4C...
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,412
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Jana nimekunywa sana lager bila kulipa,zilikuwa zinamwagwa tu watu walivyokuwa wamefurahi!!
     
  11. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Musoma mjini tena Mbunge wao ndio alikuwa Meneja wa kampeni!
     
  12. k

    kilawe Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iringa town, Mafinga, Njombe, makambako, Mbeya na Songea watu waliweuka ushindi wa CDM,!
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    This is called M4C
    View attachment 50922
    And now Arusha City is Free, Like the Mwanza City!!
    CDM.jpg
    Yes, its MOVEMENT FOR CHANGE (M4C)
     
  14. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,737
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Yatasemwa mengi mwaka huu.
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,997
    Likes Received: 22,256
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa yupo iringa kanitonya jana waliangusha mbuzi tano pale kihesa na ulanzi wa kutosha.
     
  16. papason

    papason JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kuanzia mitaa hii ya Choma cha nkola, kahama, ikuzi, msasa, nikonga,masumbwe, ushirombo, runzewe, lubeho, kanagele, nyugwa, nyamtukuza.... wana nzengo wote bado tunasherekea ushindi wa CHADEMA
    Maxmum respect to CHADEMA!
     
  17. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 9,215
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    mkuu hii ni photoshop au real ? Sijabahatika kufika Arusha kitambo
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Viva chadema!
     
  19. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Singida, Tabora, Igunga, Nzega - zimekuwa nchi nzima duh!
     
Loading...