Mtikila,Marando,Lisu na wanasheria wengine jasiri: Peleka serikali Mahakamani!..


Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Kama Mtikila amekuwa akiiburuza serikali mahakamani kwa makosa mbalimbali na kuishinda, sasa nawaomba wanasheria hawa kuiburuza serikali mahakamani kwa makosa yafuatayo 1. Kutekwa kwa ulimboka na kibanda 2.kwa kuwasamehe mafisadi wa fedha za EPA (kwa nini serikali iliamua kujifanya ni mahakama na kuwasamehe?) 3. Kinana-Ujangili na makosa mengine. Fanyeni hivo kwa sababu mahakama zetu zisiwe kwa ajiri ya walala hoi wakati jinai inafanywa hata na serikali yenyewe...Teteeni haki za watanzania, teteeni uchumi wa nchi, hata kama ni mahakama za kimataifa,serikali ikajibu makosa haya..haiwezekani watu wafe, fedha za uma ziibiwe,wanyama waibiwe harafu CCM iendelee kuiba hata kura zetu kwenye chaguzi, TUTAKUFA NA UMASKINI,peleka mahakamani...
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Ccm walivunja katiba,huwezi kumsamehe mtu kama hujamfikisha mahakamani issue ya EPA
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
yaani tunatakiwa kuchukua hatua,serikali haieleweki kila ugonjwa inao sasa sijui tuanzakutibu upi?
 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
yaani tunatakiwa kuchukua hatua,serikali haieleweki kila ugonjwa inao sasa sijui tuanzakutibu upi?
mgonjwa wa namna hiyo hawezi kupona hata mkifanyaje, dawa nikumwomba mungu amchukue mapema ili watu wasiendelee kugharamia matibabu.
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Ccm walivunja katiba,huwezi kumsamehe mtu kama hujamfikisha mahakamani issue ya EPA
Ukimsamehe mwizi, maana yake umeridhika ameiba, tena msamaha wa masharti ya kurejesha kwanza nusu ya fedha!..haiwezekani watu wengine wanasota magerezani kwa makosa madogo. Hii serikali inatuona wananchi wa kawaida ni mbulula eti?...
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Kama Mtikila amekuwa akiiburuza serikali mahakamani kwa makosa mbalimbali na kuishinda, sasa nawaomba wanasheria hawa kuiburuza serikali mahakamani kwa makosa yafuatayo 1. Kutekwa kwa ulimboka na kibanda 2.kwa kuwasamehe mafisadi wa fedha za EPA (kwa nini serikali iliamua kujifanya ni mahakama na kuwasamehe?) 3. Kinana-Ujangili na makosa mengine. Fanyeni hivo kwa sababu mahakama zetu zisiwe kwa ajiri ya walala hoi wakati jinai inafanywa hata na serikali yenyewe...Teteeni haki za watanzania, teteeni uchumi wa nchi, hata kama ni mahakama za kimataifa,serikali ikajibu makosa haya..haiwezekani watu wafe, fedha za uma ziibiwe,wanyama waibiwe harafu CCM iendelee kuiba hata kura zetu kwenye chaguzi, TUTAKUFA NA UMASKINI,peleka mahakamani...
Mkuu na wewe unajisifu kuwa leo umepost jf,kazi kweli.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Ni tanzania tu ambapo wezi wa mali ya umma husamehewa! Wanaogarimia magaidi kwa kutuma hela kwa Mpesa huachwa wakidunda mtaani!
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Ni tanzania tu ambapo wezi wa mali ya umma husamehewa! Wanaogarimia magaidi kwa kutuma hela kwa Mpesa huachwa wakidunda mtaani!
Tatizo ni kwamba,wahusika ndio wenye mamlaka..si rahisi kujishughulikia mwenyewe..
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,648