Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani Darasa la Saba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rejao, Sep 6, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Nawatakia Mtihani mwema..
    Nakumbuka miaka hiyo furaha niliyokuwa naiwazia baada ya kumaliza shule ya msingi.
    Wishing You All The Best!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,100
    Likes Received: 7,168
    Trophy Points: 280
    all the best small boys and girls
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,100
    Likes Received: 7,168
    Trophy Points: 280
    msikubali kuvalishwa majoho ya vyuo vikuu ..hii ni serikali ya ccm kila kitu shaghala baghala hadi mambo yakifika kwenye critical conditions ndio wanapanua midomo yao
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    nakumbuka enzi hzo ukimaliza unaitwa LY dah kitambo sana....................huh
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Saint,,
    Mambo ya CCM hapa yanaingiaje?
    Tusianze kuwachafua wanetu kwa siasa..
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,842
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Binafsi nilifurahi sana kumaliza la 7 maana nilianza kuona kumbe ninakua.
    Nawatakia kila la kheri watainiwa wote.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,100
    Likes Received: 7,168
    Trophy Points: 280
    mkuu REJAO kila tatizo hapa nchini huwezi kulitenganisha na sera za ccm...swallow this my friend....
    Ok let wish them all the best ..lakini wakishaingia secondari hasa boarding wataanza kuonja machungu ya Nape i mean ccm
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,920
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ni LY mkuu! Wengine watanisaidia kirefu chake. Ila nadhani ni Last Year.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Nawaonea sana huruma mnaoichukia CCM!
    Mtakuwa mnaumia sana mioyoni mwenu!
     
  10. S

    Saju b JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    sio LI ni LY
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Maana yake nini nin? Wengune tumesoma Saint Kayumba
     
  12. S

    Saju b JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    sio LI ni LY yaan Last Year mzeiya
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri wadogo zangu nyie ndiyo taifa la kesho ambapo kwenu hatma ya nchi hii itakuwa kwenu muda si mrefu.
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    All the best vijana wetu wapendwa
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,178
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Rejao...umenikumbusha mbali sana enzi twapiga kaptula.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    ka ulivonena mkuu................huh
     
  17. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,546
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Basi serikali iwe inatoa primary certificate ili kuwe kuna mzuka katika mitihani hii jamani.
     
  18. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,920
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Walau hapo watapimwa kwa yale waliyosoma kwa miaka yote Saba. Kivumbi huko SK (Sekondari za Kata) watakumbana na maswali hata ya masomo ambayo hawajayasoma ktk miaka yote minne! Janga hili jama... Duh! Mfano Sekondari ya Kata ya Nanjota wilaya ya Masasi ina waalimu wawili tu! Kwa mujibu wa dogo mmoja jirani yangu ambaye yupo form 3 mwaka huu. Anasema masomo kama Baolojia, Kemia, Fizikia anayajua kwa kuyatamka majina tu! Kaaazi kwekweli.
     
  19. M

    Moris Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All da best std 7,miaka hyo m nlnunua soksi mpya na rula pamoja na shati,duh,kazeni madogo mungu yuko upande wenu,msome mje ku2saidia kufukuza magamba yote bongo.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Hii topic hapa si mahala pake. Humu kuna mtoto wa primary anaingia?. Au hzo comment zenu nani atazisoma.
     
Loading...