Mtela Mwampamba anusurika kichapo Mbozi eneo la Mlowo

Mtela Mwampamba anusurika kichapo Mbozi eneo la Mlowo

Status
Not open for further replies.
hahaaaaaaa kweli wewe majanga inaonyesha ni namna gani tumewadhibiti na kuwapa unyago wa kisiasa unajifanya umesahau niliwaambia kabla sijahutubia kwamba wale wote waliokuwa wanasema mtandaoni tukiludi mbozi watatupiga waandae mawe yao maana tutawapa unyago wakutosha na nikawaambia mwanakibwetere yeyote anayeona hana moyo wa uvumilivu namshauri aondoke maana tutamchambua kibwetere na chama chake na uongo wao kwa watanzania.
eti tumekimbia watakucheka watu wewe fatilia mikutano yetu yote tuliyofanya nchi nzima kama kuna mahali tulihutubia na kulala hapo sisi tunapiga amsha amsha maana sehemu nyingi zinahitaji kufikiwa na manyakanga wa kisiasa chini ya kiboko yenu jemedari Mwigulu.
Hayo mambo ya kata sijui hata umeyatoa wapi speech nzito sana imeshushwa leo na ndio maana zaidi ya vijana 140 wamerudisha kadi za CHADEMA na kujiunga na ccm.
Eti watu wamesombwa mtaishia kujifariji 2015 ccm tutaimba iyena iyena ccm ni nambari wani mapeeeemaaa vijiji tu vimewashinda kule ilamba nchi mtaiweza kweli?
Angalizo;kipigo kingine kinakuja kwenye kata ccm itashinda kwa kishindo .
pole weeeeeeee

kama kweli ww kwnu ni Mlowo na kaburi la baba,mama na babu yako ni hapo mbona hukwenda kusalimia kama si kukimbia kichapo?
 
hahaaaaaaa kweli wewe majanga inaonyesha ni namna gani tumewadhibiti na kuwapa unyago wa kisiasa unajifanya umesahau niliwaambia kabla sijahutubia kwamba wale wote waliokuwa wanasema mtandaoni tukiludi mbozi watatupiga waandae mawe yao maana tutawapa unyago wakutosha na nikawaambia mwanakibwetere yeyote anayeona hana moyo wa uvumilivu namshauri aondoke maana tutamchambua kibwetere na chama chake na uongo wao kwa watanzania.
eti tumekimbia watakucheka watu wewe fatilia mikutano yetu yote tuliyofanya nchi nzima kama kuna mahali tulihutubia na kulala hapo sisi tunapiga amsha amsha maana sehemu nyingi zinahitaji kufikiwa na manyakanga wa kisiasa chini ya kiboko yenu jemedari Mwigulu.
Hayo mambo ya kata sijui hata umeyatoa wapi speech nzito sana imeshushwa leo na ndio maana zaidi ya vijana 140 wamerudisha kadi za chadomo na kujiunga na ccm.
Eti watu wamesombwa mtaishia kujifariji 2015 ccm tutaimba iyena iyena ccm ni nambari wani mapeeeemaaa vijiji tu vimewashinda kule ilamba nchi mtaiweza kweli?
Angalizo;kipigo kingine kinakuja kwenye kata ccm itashinda kwa kishindo .
pole weeeeeeee
Acha jazba, sema yaliyo muhimu. Hata mkishinda kwa kishindo mtafanya nini zaidi ya kupiga siasa za aina ya ccm? Ni wakati sasa wa kubadilika kwa kuleta chama kipya , hicho kazi yake imetosha ya uhuru wa bendera sasa tunataka uhuru wa kiuchumi ambao ccm imeonyesha kuelemewa. Baba yangu kabla hajafa aliliona hili na alisikitika maana alikuwa kati ya waanzilishi wa TANU, sembuse nyinyi ambao mnakuja nyakati hizi kwa kujifanya mmekimbia toka chama kingine!!! Weka picha wakati unatoa huo unyago huko Mbozi ili tuuone unyago wa Mbeya
 
Kawadanganye watoto wenzio wavivu wa kushughulisha bongo zao, mtela na shonza wamefunika mbaya kabisa, vijana kibao wamerudi ccm...wanasema salaam za iramba ziwafikie na tr 16 wanafanya kweli

Leteni picha
 
hahaaaaaaa kweli wewe majanga inaonyesha ni namna gani tumewadhibiti na kuwapa unyago wa kisiasa unajifanya umesahau niliwaambia kabla sijahutubia kwamba wale wote waliokuwa wanasema mtandaoni tukiludi mbozi watatupiga waandae mawe yao maana tutawapa unyago wakutosha na nikawaambia mwanakibwetere yeyote anayeona hana moyo wa uvumilivu namshauri aondoke maana tutamchambua kibwetere na chama chake na uongo wao kwa watanzania.
eti tumekimbia watakucheka watu wewe fatilia mikutano yetu yote tuliyofanya nchi nzima kama kuna mahali tulihutubia na kulala hapo sisi tunapiga amsha amsha maana sehemu nyingi zinahitaji kufikiwa na manyakanga wa kisiasa chini ya kiboko yenu jemedari Mwigulu.
Hayo mambo ya kata sijui hata umeyatoa wapi speech nzito sana imeshushwa leo na ndio maana zaidi ya vijana 140 wamerudisha kadi za chadomo na kujiunga na ccm.
Eti watu wamesombwa mtaishia kujifariji 2015 ccm tutaimba iyena iyena ccm ni nambari wani mapeeeemaaa vijiji tu vimewashinda kule ilamba nchi mtaiweza kweli?
Angalizo;kipigo kingine kinakuja kwenye kata ccm itashinda kwa kishindo .
pole weeeeeeee

Juliana huna uwezo na hutakaa uwe na uwezo wa kuidhibiti CDM kwa kupiga porojo jukwaani. CCM yenyewe na rais wako wanajaribisha japo kwa kutumia dola wanashindwa....sana niaminishe hiki ulichosema kwa kutupia kapicha kamoja tu! Otherwise ulichoongea ni business as usual
 
mkumbatie vizuri Mwiguru, usiku saiz na huku lazima uludi na katumbo na baridi hii

Huku ni kufilisika. Huna haja ya kumkashifu. Mimi mbeya ndio kwetu.Ninayo ripot B ya kilichotokea. Namtaka Juliana Shonza aje na picha 1 tu ya nyomi la jana then nifunguke
 
Last edited by a moderator:
Mtela na juliana ni sawa sawa na ndege chichidodo, ambaye anakataa kula mavi, lakini anakula funza wanaokula mavi hayo!
 
Tukiwakataa hata kwenye masanduku ya kura kama hivi basi tutafika tunapopatak
 
hahaaaaaaa kweli wewe majanga inaonyesha ni namna gani tumewadhibiti na kuwapa unyago wa kisiasa unajifanya umesahau niliwaambia kabla sijahutubia kwamba wale wote waliokuwa wanasema mtandaoni tukiludi mbozi watatupiga waandae mawe yao maana tutawapa unyago wakutosha na nikawaambia mwanakibwetere yeyote anayeona hana moyo wa uvumilivu namshauri aondoke maana tutamchambua kibwetere na chama chake na uongo wao kwa watanzania.
eti tumekimbia watakucheka watu wewe fatilia mikutano yetu yote tuliyofanya nchi nzima kama kuna mahali tulihutubia na kulala hapo sisi tunapiga amsha amsha maana sehemu nyingi zinahitaji kufikiwa na manyakanga wa kisiasa chini ya kiboko yenu jemedari Mwigulu.
Hayo mambo ya kata sijui hata umeyatoa wapi speech nzito sana imeshushwa leo na ndio maana zaidi ya vijana 140 wamerudisha kadi za chadomo na kujiunga na ccm.
Eti watu wamesombwa mtaishia kujifariji 2015 ccm tutaimba iyena iyena ccm ni nambari wani mapeeeemaaa vijiji tu vimewashinda kule ilamba nchi mtaiweza kweli?
Angalizo;kipigo kingine kinakuja kwenye kata ccm itashinda kwa kishindo .
pole weeeeeeee
...Nyakanga wa kisiasa au MALAYA wa kisiasa? Zitto umeshamsahau mara hii? masifa yote uliyokuwa unammwagia sasa umehamia kwa Mwigulu? ---Du! kweli wewe MALAYA. Usituletee tabia hiyo Mbeya hatunayo. Au wazazi wako walichanganya mbegu?
 
hahaaaaaaa kweli wewe majanga inaonyesha ni namna gani tumewadhibiti na kuwapa unyago wa kisiasa unajifanya umesahau niliwaambia kabla sijahutubia kwamba wale wote waliokuwa wanasema mtandaoni tukiludi mbozi watatupiga waandae mawe yao maana tutawapa unyago wakutosha na nikawaambia mwanakibwetere yeyote anayeona hana moyo wa uvumilivu namshauri aondoke maana tutamchambua kibwetere na chama chake na uongo wao kwa watanzania.
eti tumekimbia watakucheka watu wewe fatilia mikutano yetu yote tuliyofanya nchi nzima kama kuna mahali tulihutubia na kulala hapo sisi tunapiga amsha amsha maana sehemu nyingi zinahitaji kufikiwa na manyakanga wa kisiasa chini ya kiboko yenu jemedari Mwigulu.
Hayo mambo ya kata sijui hata umeyatoa wapi speech nzito sana imeshushwa leo na ndio maana zaidi ya vijana 140 wamerudisha kadi za chadomo na kujiunga na ccm.
Eti watu wamesombwa mtaishia kujifariji 2015 ccm tutaimba iyena iyena ccm ni nambari wani mapeeeemaaa vijiji tu vimewashinda kule ilamba nchi mtaiweza kweli?
Angalizo;kipigo kingine kinakuja kwenye kata ccm itashinda kwa kishindo .
pole weeeeeeee

Sasa mama na degree yako ya ud umeandika nini hapo? Je kuna hoja yoyote uliyoandika hapo?
Wewe unajua siasa gani? Acha kujishaua nenda kapike huko pia ni vizuri uangalie unachoandika huu upuuzi wako ulioandika umwambie shumbi madelu gulo mnapokuwa mmekumbatiana.
 
Mtela na juliana ni sawa sawa na ndege chichidodo, ambaye anakataa kula mavi, lakini anakula funza wanaokula mavi hayo!

Kwa kifupi ni kuwa Juliana na Mtela pamoja na kuhonga sana na kusomba watu kwa vyombo vya usafiri, bado ile reception inaonyesha jinsi CCM ilivyochokwa.
 
kama cdm mbaya mbona mama yako bado yuko cdm tena diwani wa specil sit ana nidhamu kwa kama fox wa kizungu. Kama mna jeuri mwambie alete jeuri atimuliwe kama dingi yako hajafa njaa.

hawa akina mama ndo mnawawinda kuwaua wataisha wote tu kuhama.
 
Yuda Iskariote alimalizia maisha yake kwa kujinyonga kwa sababu ya usaliti. Nasikia Mwigulu ni Graduate, nadhani naye ni matokeo ya kuongezewa ongezewa tu alama kwa nini hana uwezo wa kusoma alama za nyakati. HIVI WATANZANIA WA SASA NI WA KUDANGANYWA, nampa ushauri wa bure atumie muda mwingi na wenzake kuhakikisha kwamba ile ahadi yao ya maisha bora kwa kila Mtanzania ndo mchawi wao.

Wasitumie muda mwingi kudhani CHADEMA ndo adui yao, Kauli mbiu yao ndo kaburi lao. Watapambana vita ambayo hawataishinda. Wasome na historia ya anguko la vyama vyote vikongwe wamebakia wao tu na sasa ndo dalili za kifo chao imeanza wala hawawezi kukwepa hata iweje.



Kamanda umewachana vyema ila sikio la kufa alisiki dawa ndo hao ccm wanajikamua kunya kinyesi kisicho toka.
 
haya ni sehemu tu ya madhara ya tumbo asubili dhahama
 
Wale Vijana waliofukuzwa CHADEMA na kujiunga na CCM leo wakiwa wameongozana na Naibu katibu Mkuu wa CCM -MWIGURU katika Wilaya ya MBOZI wamefanya mkutano wa hadhara pale MLOWO ambapo ndiyo eneo alotokea MWAMPAMABA. mkutano ulikuwa na watu wa vijijini ambao walibebwa kwa magari kuja kwenye mkutano ambao ulitangazwa sana na REDIO ILASI ya mbozi kwa siku 5. Hali ilikuwa mbaya kwa MWAMPAMBA pale vijana WA MLOWO wakaanza kuimba wakimwambia MWAMPAMBA awarudishie pesa zao walizomchangia wakati akiwa CDM. ulinzi uliimarishwa sana na baada ya MWIGURU kusoma mazingira akahutubia kwa tahadhari akiwataka wananchi wachangie shule za KATA. Baada ya MKUTANO mwampamba na JULIANA wamekimbia kwenda kulala MBEYA MJINI wakiongozana na MWIGURU ameshindwa hata kweanda kuwasalimia wazazi wake kwa HOFU.

souce MIMI MWENYEWE ENEO LA TUKIO.

huyu jamaa hajielewi sio siri vijana wa huku hawampendi hata chembe wakikumbuka jinsi walivyompigania kipindi kile cha kampeni 2010 mpaka kupigwa na mapolisi kwa ajili yake kuwa Leo ndo anakuja kuwasaliti !!! Bado hawajamwelewa! Sijui atafanyaje ili waweze kurudisha imani kwa wanyakyusa,,wasafwa na wanyamwangwa hawa wa huku mbeya
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom