Mtela Mwampamba anusurika kichapo Mbozi eneo la Mlowo


Status
Not open for further replies.
M

mpepo

Senior Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
104
Likes
24
Points
35
M

mpepo

Senior Member
Joined Feb 17, 2011
104 24 35
Wale Vijana waliofukuzwa CHADEMA na kujiunga na CCM leo wakiwa wameongozana na Naibu katibu Mkuu wa CCM -Mwigulu katika Wilaya ya MBOZI wamefanya mkutano wa hadhara pale MLOWO ambapo ndiyo eneo alotokea MWAMPAMABA. mkutano ulikuwa na watu wa vijijini ambao walibebwa kwa magari kuja kwenye mkutano ambao ulitangazwa sana na REDIO ILASI ya mbozi kwa siku 5. Hali ilikuwa mbaya kwa MWAMPAMBA pale vijana WA MLOWO wakaanza kuimba wakimwambia MWAMPAMBA awarudishie pesa zao walizomchangia wakati akiwa CDM. ulinzi uliimarishwa sana na baada ya MWIGURU kusoma mazingira akahutubia kwa tahadhari akiwataka wananchi wachangie shule za KATA. Baada ya MKUTANO mwampamba na JULIANA wamekimbia kwenda kulala MBEYA MJINI wakiongozana na MWIGURU ameshindwa hata kweanda kuwasalimia wazazi wake kwa HOFU.

souce MIMI MWENYEWE ENEO LA TUKIO.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Yuda Iskariote alimalizia maisha yake kwa kujinyonga kwa sababu ya usaliti. Nasikia Mwigulu ni Graduate, nadhani naye ni matokeo ya kuongezewa ongezewa tu alama kwa nini hana uwezo wa kusoma alama za nyakati. HIVI WATANZANIA WA SASA NI WA KUDANGANYWA, nampa ushauri wa bure atumie muda mwingi na wenzake kuhakikisha kwamba ile ahadi yao ya maisha bora kwa kila Mtanzania ndo mchawi wao.

Wasitumie muda mwingi kudhani CHADEMA ndo adui yao, Kauli mbiu yao ndo kaburi lao. Watapambana vita ambayo hawataishinda. Wasome na historia ya anguko la vyama vyote vikongwe wamebakia wao tu na sasa ndo dalili za kifo chao imeanza wala hawawezi kukwepa hata iweje.


 
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
613
Likes
23
Points
35
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
613 23 35
hawajapopolewa na mawe huko? Mchungaji Msigwa kama yuko Mbeya asije akapewa kesi ya uchochezi
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,097
Likes
10
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,097 10 135
Wale Vijana waliofukuzwa CHADEMA na kujiunga na CCM leo wakiwa wameongozana na Naibu katibu Mkuu wa CCM -MWIGURU katika Wilaya ya MBOZI wamefanya mkutano wa hadhara pale MLOWO ambapo ndiyo eneo alotokea MWAMPAMABA. mkutano ulikuwa na watu wa vijijini ambao walibebwa kwa magari kuja kwenye mkutano ambao ulitangazwa sana na REDIO ILASI ya mbozi kwa siku 5. Hali ilikuwa mbaya kwa MWAMPAMBA pale vijana WA MLOWO wakaanza kuimba wakimwambia MWAMPAMBA awarudishie pesa zao walizomchangia wakati akiwa CDM. ulinzi uliimarishwa sana na baada ya MWIGURU kusoma mazingira akahutubia kwa tahadhari akiwataka wananchi wachangie shule za KATA. Baada ya MKUTANO mwampamba na JULIANA wamekimbia kwenda kulala MBEYA MJINI wakiongozana na MWIGURU ameshindwa hata kweanda kuwasalimia wazazi wake kwa HOFU.
souce MIMI MWENYEWE ENEO LA TUKIO.

Ndugu, Mkutanao ulikuwa eneo gani pale Mlowo? Ulikuwa Sokoni? au wapi. Ukiwa unatazama Itaka ni upande gani waliuweka Mkutano? Mimi ninamfahamu mwanachama wa CCM ambaye hata hakuhudhuria mkutano wenyewe aliendelea na mambo yake tu.... Polisi walioulinda mkutano walitoka Vwawa? au walitoka kwenye kile kituo kidogo cha pale. Sema....
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,777
Likes
331
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,777 331 180
Mwampamba njoo humu ukanushe haraka maana hii si dalili nzuri kwako kisiasa.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Awalipe watu fedha zao ,walipigwa,wakaswekwa ndani kwa ajili ya kumtetea tamaa zake na dada yake zimembeuza mjinga anashuhuhudia dada yake juliana akibemendwa na mwigulu, si amesema yuko kwao anakimbia nini sasa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,052
Likes
17,520
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,052 17,520 280
Siasa hhizi za njaaa mmmmmh kazi ipo
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Huyu Mwampumba ana roho ngumu, hadi ameshindwa kuwasalimia wazazi wake!
 
M

mpepo

Senior Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
104
Likes
24
Points
35
M

mpepo

Senior Member
Joined Feb 17, 2011
104 24 35
BABA yake mzazi amejiunga na CCM RASMI kwn naye alifukuzwa CHADEMA kwa utovu wa nidhamu. Huku wakifanya propaganda wamumsimamisha mtu ambaye si mkazi wa Mbozi na kusema ni KATIBU KATA wa CDM kata ya ITAKA wakati si kwali hata si mkazi wa MBOZI. Katibu kata wa CDM kata ya ITAKA anaitwa MAIKO.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Huyu Mwampumba ana roho ngumu, hadi ameshindwa kuwasalimia wazazi wake!
wamechanganyiliwa ukisikia mwenyekiti wao kaambia na vigagula wa msata kwamba hao ndio majembe eti hakuna kuzungumzia matatizo ya wananchi wao ni melody za chadema unaambiwa leo walikuwa na majeshi ya polisi kama wako darfu kila wakiongea wananchi ni vidole juu,aibu mtu anakimbia kwao kapelekwa pale kama kipeperushi cha mwigulu na mwigulu atambeba kweli manake anauhakika anakung,uta juliana mpaka juliana mtindi umeshuka utafikiri kabeba zigo gani sijui
 
Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
982
Likes
3
Points
35
Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined Dec 12, 2012
982 3 35
cc : Mtela Mwampamba
 
Last edited by a moderator:
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Kawadanganye watoto wenzio wavivu wa kushughulisha bongo zao, Mtela na Shonza wamefunika mbaya kabisa, vijana kibao wamerudi CCM...wanasema salaam za Iramba ziwafikie na tr 16 wanafanya kweli
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Wale Vijana waliofukuzwa CHADEMA na kujiunga na CCM leo wakiwa wameongozana na Naibu katibu Mkuu wa CCM -MWIGURU katika Wilaya ya MBOZI wamefanya mkutano wa hadhara pale MLOWO ambapo ndiyo eneo alotokea MWAMPAMABA. mkutano ulikuwa na watu wa vijijini ambao walibebwa kwa magari kuja kwenye mkutano ambao ulitangazwa sana na REDIO ILASI ya mbozi kwa siku 5. Hali ilikuwa mbaya kwa MWAMPAMBA pale vijana WA MLOWO wakaanza kuimba wakimwambia MWAMPAMBA awarudishie pesa zao walizomchangia wakati akiwa CDM. ulinzi uliimarishwa sana na baada ya MWIGURU kusoma mazingira akahutubia kwa tahadhari akiwataka wananchi wachangie shule za KATA. Baada ya MKUTANO mwampamba na JULIANA wamekimbia kwenda kulala MBEYA MJINI wakiongozana na MWIGURU ameshindwa hata kweanda kuwasalimia wazazi wake kwa HOFU.

souce MIMI MWENYEWE ENEO LA TUKIO.
Jipe moyo na ujifariji huku vijana wakikupa za uso, mtatembea na sumu weeeee lakini hamtawapataaa!!!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,679
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,679 3,241 280
BABA yake mzazi amejiunga na CCM RASMI kwn naye alifukuzwa CHADEMA kwa utovu wa nidhamu. Huku wakifanya propaganda wamumsimamisha mtu ambaye si mkazi wa Mbozi na kusema ni KATIBU KATA wa CDM kata ya ITAKA wakati si kwali hata si mkazi wa MBOZI. Katibu kata wa CDM kata ya ITAKA anaitwa MAIKO.
Hivi kama kweli CHADEMA mbaya Mama yake Mzazi amabayew Diwani kitu maalum anasubiri nini CHaDEMA ?
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,058
Likes
4,857
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,058 4,857 280
.....ikili ndogo inapojaribu kufukuzia speed ya AKILI KUBWA.....
 
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
2,007
Likes
536
Points
280
Age
32
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
2,007 536 280
Wale Vijana waliofukuzwa CHADEMA na kujiunga na CCM leo wakiwa wameongozana na Naibu katibu Mkuu wa CCM -MWIGURU katika Wilaya ya MBOZI wamefanya mkutano wa hadhara pale MLOWO ambapo ndiyo eneo alotokea MWAMPAMABA. mkutano ulikuwa na watu wa vijijini ambao walibebwa kwa magari kuja kwenye mkutano ambao ulitangazwa sana na REDIO ILASI ya mbozi kwa siku 5. Hali ilikuwa mbaya kwa MWAMPAMBA pale vijana WA MLOWO wakaanza kuimba wakimwambia MWAMPAMBA awarudishie pesa zao walizomchangia wakati akiwa CHADEMA. ulinzi uliimarishwa sana na baada ya MWIGURU kusoma mazingira akahutubia kwa tahadhari akiwataka wananchi wachangie shule za KATA. Baada ya MKUTANO mwampamba na JULIANA wamekimbia kwenda kulala MBEYA MJINI wakiongozana na MWIGURU ameshindwa hata kweanda kuwasalimia wazazi wake kwa HOFU.

souce MIMI MWENYEWE ENEO LA TUKIO.
hahaaaaaaa kweli wewe majanga inaonyesha ni namna gani tumewadhibiti na kuwapa unyago wa kisiasa unajifanya umesahau niliwaambia kabla sijahutubia kwamba wale wote waliokuwa wanasema mtandaoni tukiludi mbozi watatupiga waandae mawe yao maana tutawapa unyago wakutosha na nikawaambia mwanakibwetere yeyote anayeona hana moyo wa uvumilivu namshauri aondoke maana tutamchambua kibwetere na chama chake na uongo wao kwa watanzania.
eti tumekimbia watakucheka watu wewe fatilia mikutano yetu yote tuliyofanya nchi nzima kama kuna mahali tulihutubia na kulala hapo sisi tunapiga amsha amsha maana sehemu nyingi zinahitaji kufikiwa na manyakanga wa kisiasa chini ya kiboko yenu jemedari Mwigulu.
Hayo mambo ya kata sijui hata umeyatoa wapi speech nzito sana imeshushwa leo na ndio maana zaidi ya vijana 140 wamerudisha kadi za CHADEMA na kujiunga na CCM.
Eti watu wamesombwa mtaishia kujifariji 2015 CCM tutaimba iyena iyena CCM ni nambari wani mapeeeemaaa vijiji tu vimewashinda kule iIramba nchi mtaiweza kweli?
Angalizo;kipigo kingine kinakuja kwenye kata CCM itashinda kwa kishindo .
pole weeeeeeee
 
M

mpepo

Senior Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
104
Likes
24
Points
35
M

mpepo

Senior Member
Joined Feb 17, 2011
104 24 35
Kawadanganye watoto wenzio wavivu wa kushughulisha bongo zao, mtela na shonza wamefunika mbaya kabisa, vijana kibao wamerudi ccm...wanasema salaam za iramba ziwafikie na tr 16 wanafanya kweli
kama CHADEMA mbaya mbona mama yako bado yuko CHADEMA tena diwani wa specil sit ana nidhamu kwa kama fox wa kizungu. Kama mna jeuri mwambie alete jeuri atimuliwe kama dingi yako hajafa njaa.
 
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
2,007
Likes
536
Points
280
Age
32
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
2,007 536 280
Hivi kama kweli CHADEMA mbaya Mama yake Mzazi amabayew Diwani kitu maalum anasubiri nini CHaDEMA ?
Hahaaaa angalieni akili za viroba hizi mama mzazi wa mwampamba eti ni diwani who told you?mama mzazi wa mwampamba ni mwalimu anaitwa namgalla na leo alikuwepo na familia yake yote akiwemo baba yake wamejiunga na ccm
punguza viroba kijana
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,777
Likes
331
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,777 331 180
hahaaaaaaa kweli wewe majanga inaonyesha ni namna gani tumewadhibiti na kuwapa unyago wa kisiasa unajifanya umesahau niliwaambia kabla sijahutubia kwamba wale wote waliokuwa wanasema mtandaoni tukiludi mbozi watatupiga waandae mawe yao maana tutawapa unyago wakutosha na nikawaambia mwanakibwetere yeyote anayeona hana moyo wa uvumilivu namshauri aondoke maana tutamchambua kibwetere na chama chake na uongo wao kwa watanzania.
eti tumekimbia watakucheka watu wewe fatilia mikutano yetu yote tuliyofanya nchi nzima kama kuna mahali tulihutubia na kulala hapo sisi tunapiga amsha amsha maana sehemu nyingi zinahitaji kufikiwa na manyakanga wa kisiasa chini ya kiboko yenu jemedari Mwigulu.
Hayo mambo ya kata sijui hata umeyatoa wapi speech nzito sana imeshushwa leo na ndio maana zaidi ya vijana 140 wamerudisha kadi za chadomo na kujiunga na ccm.
Eti watu wamesombwa mtaishia kujifariji 2015 ccm tutaimba iyena iyena ccm ni nambari wani mapeeeemaaa vijiji tu vimewashinda kule ilamba nchi mtaiweza kweli?
Angalizo;kipigo kingine kinakuja kwenye kata ccm itashinda kwa kishindo .
pole weeeeeeee
Na wewe dada umezidi mipasho.
By the way, naona mkutano wenu ulikuwa na watu wengi, kama walikuja wenyewe hongereni sana, angalau mnafuta machozi ya Mbulu na Arusha.
 
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
938
Likes
1
Points
35
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
938 1 35
Hahaaaa angalieni akili za viroba hizi mama mzazi wa mwampamba eti ni diwani who told you?mama mzazi wa mwampamba ni mwalimu anaitwa namgalla na leo alikuwepo na familia yake yote akiwemo baba yake wamejiunga na ccm
punguza viroba kijana
we ndio unakula viroba badala ya kujadili uzi wa kupopolewa na mawe unarukia udiwani hivi si viroba hivi kanusha kama kweli leo umelala mbozi au mbeya mjini kuwa makini uliyenaye karibu hapo jasusi si mtu mzuri
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060