mtazamo

mtazamo

Mkuu ndo nini? Ni vision au,maana sijakupata au umekosa hoja ya ku post! Dar mwaka 2060,imefanyaje au itakuwaje ktk nyanja ipi? It is too general
 
Mkuu ndo nini? Ni vision au,maana sijakupata au umekosa hoja ya ku post! Dar mwaka 2060,imefanyaje au itakuwaje ktk nyanja ipi? It is too general[/QUOTE
KUNA PICHA HAPO KAKA IMEGOMA KUTOKEA. HAYA MAMBO TATIZO..

 
Niliona picha ya barabara za juu kwa juu zimefungamana na mataa ya kutosha lakini nimerudi haipo na comment yangu haipo pia.
 
Back
Top Bottom