Mtatiro asema kama noma na iwe noma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro asema kama noma na iwe noma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THE GAME, Jun 11, 2011.

  1. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 430
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Jana atoa tamko kuusu maandamano asema kuwa wao wanadamana kwa nama yoyote kwakua polisi wametoa sababu mbazo azina msingi. kova asema '''tumekataa maadamano kwakuwa tuna ugeni wa kitaifa kwaiyo atutoweza kumudu mambo mawili kwa wakati moja'''
     
  2. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 430
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    [h=2][​IMG] Mtatilo asema kama noma na iwe noma[/h]
    Jana atoa tamko kuusu maandamano asema kuwa wao wanadamana kwa nama yoyote kwakua polisi wametoa sababu mbazo azina msingi. kova asema '''tumekataa maadamano kwakuwa tuna ugeni wa kitaifa kwaiyo atutoweza kumudu mambo mawili kwa wakati moja''' ​
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    mtatilo---mtatiro--mnaharibu majina ya watu
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka sababu kuu aliyoitoa ni kuwa wanachokilalamikia kimeshapelekwa mahakamani,hiyo kuandamana itakuwa kuingilia uhuru wa mahakama!!
     
Loading...