Mtatiro akosa watu mkutanoni Igunga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro akosa watu mkutanoni Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Feb 24, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Nimeona kwenye kituo cha tv cha mlimani Julius Mtatiro akihutubua mkutano wa hadhara igunga ni aibu hakuna watu kabisa zaidi ya watu ambao wanaonekana ni wapita njia hawakuwa na mpango wa na mkutano huku vijana wakionyesha vidole alama ya V inayotumiwa na chama cha CDM.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mbona naye hajajiuzulu kama Jussa?
     
  3. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka mm mbona sikuona hyo alama ya vidole?
     
  4. bepari1

    bepari1 Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Rest in peace KAFU! Utoke nyumbani kwako uende kumsikiliza mtatiro? Usikilize nn? Sera? Anapoteza muda wake bure huyo kijana.
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uliona pia mikutano ya VINEGA Tanga, ya akina Zitto na Mnyika? Same story!
     
  6. k

    kicha JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 60
    upo kiushabiki zaidi mtoa mada
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,331
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Acha wivu wa kike wewe, Zitto amejaza watu kibao pale Tangamano tumeona TBC 1 sasa hivi. Labda kama unalako jambo au unajifariji...
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Jussa kajiuzulu nini na lini?
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160

    una uhakika mkuu? Pamoja na tbc kukwepesha kamera lakini tanga watu wamejaa sana.

    Believe me, that day is coming!
     
  10. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtatiro anashindwa nini kujiongeza?
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Masikini KAFU ya li-bishi na li-chumia tumbo Maalim Seif!!!!!!!!!!!!!
     
  12. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 876
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    leo mpaka tv yako ya magamba imemuonyesha zitto akihutubia huko tanga ingawa ni kwa uchache sn..nafikiri utakuwa umeona ni watu wachache au wengi. kama hujaona idamkie asubuhi uone
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Mawaidha na Quotes za Basalleh
     
  14. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    ya ni true, ata mie nimeona tbc1, watu walikuwa wengi kiukweli, uyu ni memba wa magamba akiwa kazini aka kinega.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Namlilia Julius Mtatiro...
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Mzito Kabwela huwa unanikosha sana humu jukwaani!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu kamera wamejaribu kumlenga zaidi zito kuliko waliokuwa wakimsikiliza
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama wanaweza kuirudia maana TBC sasa imekuwa kama hawa police wenu
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kha kwani kafa?
     
  20. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tangmano kulikuwa na nyomi,hata mimi nilikuwepo!
     
Loading...