Mtanzania Ampiga kwa knockout Mzungu huko Birmingham, UK

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
22,655
Points
2,000

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
22,655 2,000
Bondia wa Tanzania anaenda kupiga na mtu ambaye kwao miundombinu ya umeme na maji iko safi, uchumi uko safi kila kitu kiko safi.

Ila unapigana na Mtanzania ambaye anawaza kesho atakula nini, atapata vipi ada, atawezaje kujenga, anawaza huduma za maji bado hajazipata yaani akiingia ulingoni unakuta hana hasira na wewe badala yake hasira zote za matatizo yake anaingia nayo ulingoni.

Sasa mshikemshike utakuwa pale ambapo utaonekana ni tatizo la Mtanzania aisee UTAPIGWA NGUMI.

Pole sana Mzungu hujapigwa kwa sababu ya mambo ya ngumi ila ulionekana kama vile ndiye tatizo kwa Watanzania.
 

kidudula

Senior Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
130
Points
250

kidudula

Senior Member
Joined Jul 29, 2017
130 250
Bondia wa Tanzania anaenda kupiga na mtu ambaye kwao miundombinu ya umeme na maji iko safi, uchumi uko safi kila kitu kiko safi.

Ila unapigana na Mtanzania ambaye anawaza kesho atakula nini, atapata vipi ada, atawezaje kujenga, anawaza huduma za maji bado hajazipata yaani akiingia ulingoni unakuta hana hasira na wewe badala yake hasira zote za matatizo yake anaingia nayo ulingoni.

Sasa mshikemshike utakuwa pale ambapo utaonekana ni tatizo la Mtanzania aisee UTAPIGWA NGUMI.

Pole sana Mzungu hujapigwa kwa sababu ya mambo ya ngumi ila ulionekana kama vile ndiye tatizo kwa Watanzania.
Hahahahahaha ni kweli
 

theriogenology

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
8,772
Points
2,000

theriogenology

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
8,772 2,000
Bondia wa Tanzania anaenda kupiga na mtu ambaye kwao miundombinu ya umeme na maji iko safi, uchumi uko safi kila kitu kiko safi.

Ila unapigana na Mtanzania ambaye anawaza kesho atakula nini, atapata vipi ada, atawezaje kujenga, anawaza huduma za maji bado hajazipata yaani akiingia ulingoni unakuta hana hasira na wewe badala yake hasira zote za matatizo yake anaingia nayo ulingoni.

Sasa mshikemshike utakuwa pale ambapo utaonekana ni tatizo la Mtanzania aisee UTAPIGWA NGUMI.

Pole sana Mzungu hujapigwa kwa sababu ya mambo ya ngumi ila ulionekana kama vile ndiye tatizo kwa Watanzania.
Omera....
 

Scars

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
10,027
Points
2,000

Scars

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
10,027 2,000
Bondia wa Tanzania anaenda kupiga na mtu ambaye kwao miundombinu ya umeme na maji iko safi, uchumi uko safi kila kitu kiko safi.

Ila unapigana na Mtanzania ambaye anawaza kesho atakula nini, atapata vipi ada, atawezaje kujenga, anawaza huduma za maji bado hajazipata yaani akiingia ulingoni unakuta hana hasira na wewe badala yake hasira zote za matatizo yake anaingia nayo ulingoni.

Sasa mshikemshike utakuwa pale ambapo utaonekana ni tatizo la Mtanzania aisee UTAPIGWA NGUMI.

Pole sana Mzungu hujapigwa kwa sababu ya mambo ya ngumi ila ulionekana kama vile ndiye tatizo kwa Watanzania.
Hahaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,392,227
Members 528,573
Posts 34,102,213
Top