Pesa tutume wap? Tutajuaje kama pesa zitakuwa mikono salama,jaribu kufatilia ubaloz wa tz beijing,ili tujue namna ya kumsafirisha
Asante Mvuni, hapa ndipo ninachowapendea Watanzania, pamoja na tofauti zetu mbalimbali, inapotokea shida tuu wamoja katika kusaidiana kwa hali na mali.Mtoa taarifa, hebu jaribu kuniweka wazi zaidi.
Mimi niko Hong Kong, naomba kupata taarifa hiyo kamili ili niweze fika mahari ulipo msiba kwaajili ya kutoa msaada uwezekanao. Details za: Nani, jinsia gani, anaishi wapi, ikiwezekana namba za siku za jamaa zake wa karibu hapa HK zitanisaidia kuwailiana nao. Nasubili jamani!!