Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,864
- 168,177
Huu ni Uzi wa picha wa watani wa makabila mbalimbali
Atu unajua hizo nyasi zinaweza kunyauka zote kwa kile zitakachokiona kule upande wa manyasi. na kama kuna kapanya huko kanaweza kosea njia...Huu ni Uzi wa picha wa watani wa makabila mbalimbali
![]()
Huu ni Uzi wa picha wa watani wa makabila mbalimbali
![]()
hah haaa haaaaAtu unajua hizo nyasi zinaweza kunyauka zote kwa kile zitakachokiona kule upande wa manyasi. na kama kuna kapanya huko kanaweza kosea njia...
Koma!!!!Naomba uweke wa watu wa tanga, nione wanavitimbi gani
Hii ndio maana halisi ya jiwe la gizani ....hahahahaKoma!!!!
[HASHTAG]#wasambaa[/HASHTAG]