Mtandao wa Tigo umepatwa na nini?

Mtandao wa Tigo umepatwa na nini?

Kabisa mkuu mimi mwenyewe natumia ttcl wapo vizur mno sana
TTCL kwenye matumizi ya bando nimewanyooshea mikono. MB 600 tu nimetumia mpaka nimechoka wakati tigo,Airtel na Voda GB 1 inakwisha kwa kusoma SMS WhatsApp tu.

TCR wawachunguze hawa wengine, kwakweli Nyumbani kumenoga na nimesharudi mazima.
 
Bado unanunuaga vocha tu mkuu? Narecharge credits kwa SIM banking.

Kuhusu kudownload may be hilo tatizo lilikuwepo zamani, I'm very recent customer wa ttcl na sihawahikupata tatizo lolote kwenye internet
TTCL kupata vocha zao hadi upande gari uende ukazitafute mjini, naskia ukitumia laini zao kuna baada ya vitu huwezi kuvifanya mitandaoni.. Kama kudownload vitabu na video
 
Petro E. Mselewa naomba nidandie uzi wako na mie nitoe dukuduku langu.
Tangu Ijumaa saa sita mchana hadi ninapoandika hii comment N-Pesa yangu imegoma, nilienda voda makao makuu ya mkoa wakaniambia ni tatizo la mtandao nchi nzima. Ila cha ajabu watu wengine wanafanya miamala kama kawaida!!!

Mwenye ku ekispiriensi tatizo kama langu hebu tujuzane kuna nini.

Ahsante kwa kuniruhusu kudandia uzi wako!!!
 
Kuna mtu amenitext na tigo same msg ikaja mara 8 hili tatizo huwa lipo sana tigo.
 
Niko MBEYA mkuu Tigo haijawahi kunizingua iwe call,sms au internet.



Ila HALOTEL imezingua week moja iliyopita.
 
Jamani vp kuhusu hizi meseji za nitumie kwenye no hii jina litatokea kidubwashika chandombwa hivi hawa wezi wanapata wapi no hizi wajuzi embu nielewesheni
Ni wahusika wa mtandao husika wanahusika
 
Wakati mwingine tigo haohao ukituma ujumbe, ujumbe wa jana unatangulia kufika kabla ya ule wa leo na wakati mwingine ujumbe wa leo unafika wakati ule wa jana haujafika, yaelekea kuna jambo halipo sawa
 
Back
Top Bottom