• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mtandao wa Tigo ni kero hii sasa

Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
1,149
Points
2,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
1,149 2,000
Juzi nimenunua vocha ya efu mbili ya tigo nikaweka huku nikiwa nimezima data, baada ya kuweka vocha nikajiunga kifurushi Cha saizi yako, nikarudishiwa meseji kuwa umefanikiwa kujiunga ,,
Basi baada Ya hapo nikawasha data kwakujua nishajiunga na meseji isharudi kama siku zote, nikawa naperuzi jf na mitandao mingine,
sasa baadae nataka kumpigia mtu gafla inaingia meseji sina salio, wakati nilijiunga nimepata MB na dakika kibao Kwa masaa 24 ,kupiga namba yao *102*00# kweli najibiwa sina Salio wala mb,
Nikachanganyikiwa, ikabidi niwapigie tigo customer care,
nawaambia jamani inakuwaje nimeweka vocha ya efu mbili na nikajiunga, na meseji mkanitumia kuwa nimefanikiwa kujiunga, saizi Nataka kumpigia mtu naambiwa sina Salio?
majibu yao eti ulivyoweka salio na kujiunga ulikuwa ujafanikiwa kujiunga, nikawauliza mbona meseji ilirudi kuwa nimefanikiwa kujiunga ,,wakanijibu muda mwingine meseji inaweza ikarudi lakini ukawa ujafanikiwa,,

Kwakwel hii mitandao mingine ni kero na yakipuuzi
 
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
1,465
Points
2,000
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
1,465 2,000
Karibu Halotel, Pamoja katika ubora.
 
mjegejo

mjegejo

Member
Joined
Jun 30, 2019
Messages
73
Points
125
mjegejo

mjegejo

Member
Joined Jun 30, 2019
73 125
Hamia voda huku mambo ni mswano, BONGE LA BANDO ni buku yako unajipatia GB 1 ya kifurushi cha data mbali na hilo voda wanatoa ofa ya dakika na mbs za bure za kutumia mpaka mwezi mzima. Voda kumenoga!
2175236_Screenshot_20191001-1627182.jpeg
 
Ngai Moko

Ngai Moko

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Messages
709
Points
1,000
Ngai Moko

Ngai Moko

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2016
709 1,000
Hapo ni kila mmoja kimfae alichonacho, voda na tigo ni "afadhali na potelea mbali "
 
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
1,149
Points
2,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
1,149 2,000
Hamia voda huku mambo ni mswano, BONGE LA BANDO ni buku yako unajipatia GB 1 ya kifurushi cha data mbali na hilo voda wanatoa ofa ya dakika na mbs za bure za kutumia mpaka mwezi mzima. Voda kumenoga! View attachment 1220729
hao voda mbs zao zinalika kama moto wa mabua, nilijiunga ya 2500 ,wala haina haja kusimulia, laini yao natumia Kwa M-pesa tu
 

Forum statistics

Threads 1,405,600
Members 532,052
Posts 34,490,266
Top