Mtambo wa kurusha matangazo ya bunge DOM nini tatizo?

Mtambo wa kurusha matangazo ya bunge DOM nini tatizo?

Mzee wa ngano

Senior Member
Joined
May 3, 2012
Posts
184
Reaction score
55
Hivi kwanini tangu bunge lianze kipindi cha bunge TBC kinakatikakatika sana? Ni hujuma au mtambo wa kuwezesha matangazo kuonekana TBC umechoka? au dijitali uko majaribioni? Waelewa tujuzeni.
 
Hawataki kabisa kuwapa tena star tv kisa wanamtandao mkubwa na hawakatiki katiki ovyo!
 
Hivi kwanini tangu bunge lianze kipindi cha bunge TBC kinakatikakatika sana? Ni hujuma au mtambo wa kuwezesha matangazo kuonekana TBC umechoka? au dijitali uko majaribioni? Waelewa tujuzeni.

sasa wewe kazi unafanya saa ngapi kama unalalamikia kutoonekana kwa Bunge? Kwanza nawasilionyeshe kabisa, ikiwezekana walirekodi na kulionyesha jumamosi na jumapili!

 
Kamuulize nape na kinana na chemba wakupe jibu
 
sasa wewe kazi unafanya saa ngapi kama unalalamikia kutoonekana kwa Bunge? Kwanza nawasilionyeshe kabisa, ikiwezekana walirekodi na kulionyesha jumamosi na jumapili!


Hayo mawazo siyo ya kuweka humu jamvini
 
mtambo upo kigoma kwenye maadhimisho ya Ma CCM

Kama wamekuwa na ujasiri wa kuvuruga elimu ili watanzania wasijue mbele wala nyuma, na hivyo kuendelea kutawaliwa, mtambo wa TBC ni kitu kidogo sana. After all, wananchi hawatakiwi kujua chochote, right? mikataba siri, mitaala siri, mijadala bungeni nayo siri?
 
sasa wewe kazi unafanya saa ngapi kama unalalamikia kutoonekana kwa Bunge? Kwanza nawasilionyeshe kabisa, ikiwezekana walirekodi na kulionyesha jumamosi na jumapili!


we nae kudandia TRENI wajuaje kazi yake ni mgawa vyumba guest house?,akitoa funguo anaendelea kutizama bunge,kama TBCCM T.V wanaboronga ama wanaogopa wananchi wanavyo ona bKIROBOTO anavyo loweshwa?.WAONESHE TU HATA KAMA WSWIRA ANASINZIA,safi sana.
 
Back
Top Bottom