Mtambo wa kuendesha mashine ya kunyolea bila uwepo wa umeme wa TANESCO ni mkombozi kwa wajasiriamali wa saluni za kunyoa

Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
589
Points
500
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
589 500
photoeditor_20190720_210543603-jpg.1158424
photoeditor_20190719_215111052-jpg.1158425


photoeditor_20190720_210343655-jpg.1158447


photoeditor_20190720_210451856-jpg.1158448


photoeditor_20190720_210924634-jpg.1158450



Kutokana na changamoto za umeme
kukatika katika au baadhi ya maeneo kutokuwa na umeme

Nimebuni mashine hii ambayo itamwezesha kinyozi kuendelea na shughuri yake ya kunyoa bila kujali umememe upo au haupo.

Mashine hii inatumia nguvu ya jua ambayo inahifadhi umeme katika bank ya umeme iliyojengewa ndani yake,umeme huu unao hifadhiwa baada ya kuvunwa kutoka katika jua hukuzwa na mfumo uliopo ndani ya mashine hii na kutumika katika kuendesha mashine ya kunyolea.

Mashine hii ina uwezo wa kuzitanua na kuzificha panel zake za kuvuna nguvu ya jua hii inasaidia katika usafirishaji wa mashine na utunzaji.

Kupitia mashine hii kinyozi anaweza kwenda katika maeneo yasio na umeme mfano vijiji vya mbali kwa kubeba mashine hii na kwenda kufanya kazi yake ya kunyoa bila shida.Akimaliza konyoa anabeba mashine yake anarudi.

Pia kwa ambao wapo mjini wanaweza kutumia mashine hii kama mbadala wa jenerator kwasababu ukisha kuwa na mashine kama hii hauhitaji tena kununua mafuta kama jenerator.Wakati wote utaimumia bil ghrama ya ziada wala makelele.Nani rahisi kuihifadhi.

MFUMO WA ZIADA WA KIUCHUMI KATIKA MASHINE HII.

Kwa wajasiliamali wanaweza wakamiliki mashine hii na kuwapa vijana kwenda kunyoa sehemu mbalimbali hasa vijijini.

Mashine hizi zimefungwa mfumo wa mita (kama luku),ambayo inapima kiwango cha matumizi.

Hivyo unaweza ukaamua kukodisha mashine yako kwa watu na ukawa unawachaji kulingana na kiasi cha UNIT wanazo kuwa wametumia kwa mwezi.

Kifaa hiki kinaweza kutumika kama mbadala wa generator au kikatumika kama mashine ambayo kinyozi anatembea nayo hasa maeneo ya vijijini na kunyoa watu hasa maeneo ya minada,shule vilabu n.k

Kwa maelezo zaidi tazama video au wasiliana na mbunifu



0629068815

Transistor
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,314
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,314 2,000
Safi kazi nzuri ila taja bei mkuu
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
11,398
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
11,398 2,000
Je siku jua halipo ni msimu wa mvua na umeme haupo hiyo solar inachajije..
 
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
880
Points
1,000
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
880 1,000
Im electrical technician
Kwa hapo sina mengi
HONGERA
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,471
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,471 2,000
Why kunyolea tu na si bidhaa nyinginezo ?, kama inahifadhi nishati je mtu hawezi kutumia bidhaa nyingine za umeme ? au capacity yake inaendana na hio mashine ya kunyolea uliyonayo ambayo inatumia umeme mdogo..

Samahani kwa maswali kama umeweza kubuni storage yenye capacity kubwa kwanini unaishia kwenye mashine tu ya kunyolea ?

By the way Hongera kwa ku-target vinyozi... na kuwapa solution ya kazi yao
 
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
589
Points
500
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
589 500
Why kunyolea tu na si bidhaa nyinginezo ?, kama inahifadhi nishati je mtu hawezi kutumia bidhaa nyingine za umeme ? au capacity yake inaendana na hio mashine ya kunyolea uliyonayo ambayo inatumia umeme mdogo..

Samahani kwa maswali kama umeweza kubuni storage yenye capacity kubwa kwanini unaishia kwenye mashine tu ya kunyolea ?

By the way Hongera kwa ku-target vinyozi... na kuwapa solution ya kazi yao
Lengo lilikuwa ni kwa kuendesha mashine ya kinyozi lakini pia katika ubunifu huu ulizingatia mfumo uwe na uwezo wa kubebeka na kuhamishika hivyo uzito na ukubwa wa box ilukua ni zingatio kubwa.

Kwasababu aliyeomba kutengenezewa mfumo huu alihitaji pia kuitumia mashine hiyo kwa kusafiri nayo katika vijiji mbalimbali kwa ajili ya kunyoa hivyo tulitengeneza ambayo ni rahisi kubebeka.

Uwezo wa kutengeneza kubwa zaidi upo hata ukihitaji ya kuwasha umeme wa Dar nzima upo utatengenezewa mkuu...hapo tulitarget uendeshaji wa mashine ya kunyolea tu,kama ambavyo unavyoweza kuunda kwa ajili ya tv na taa au kwa ajili ya radio.

Japo haimaanishi ukiweka Tv au radio hapo haiwaki vitafanya kazi lakini si kwa matumizi hayo ishu ya discharging time itakuwa affected....

Asante!
 
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
589
Points
500
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
589 500
Umeulizwa Bei ya mtambo sijaona jibu
500,000/- yakuendesha mashine moja
750,000/- ya kuendesha mashine mbili

Muda wa kufanya kazi mashine bila mashine kuisha chaji ni masaa 10 kwa kila mfumo wastani wa kunyoa watu 14 hadi 17
 
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
589
Points
500
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
589 500
500,000/- yakuendesha mashine moja
750,000/- ya kuendesha mashine mbili

Muda wa kufanya kazi mashine bila mashine kuisha chaji ni masaa 10 kwa kila mfumo wastani wa kunyoa watu 14 hadi 17
Gharama hizi hazihusishi mashine ya kunyolea ni mtambo peke yake!
 
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
589
Points
500
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
589 500
500,000/- yakuendesha mashine moja
750,000/- ya kuendesha mashine mbili

Muda wa kufanya kazi mashine bila mashine kuisha chaji ni masaa 10 kwa kila mfumo wastani wa kunyoa watu 14 hadi 17
Unaweza ukawa unaikodisha pia kwasababu inasoma kiasi cha matumizi ya umeme kwa unit ukawa unamcharge mtumiaji kulingana na matumizi yake
 
Njuka II

Njuka II

Senior Member
Joined
Feb 25, 2019
Messages
124
Points
225
Njuka II

Njuka II

Senior Member
Joined Feb 25, 2019
124 225
Unaweza ukawa unaikodisha pia kwasababu inasoma kiasi cha matumizi ya umeme kwa unit ukawa unamcharge mtumiaji kulingana na matumizi yake
Mkuu huo mtambo wa sh 500000,hiyo bei ni pamoja na hizo panel 3? Na pia battery yake inayotunza charge ni Ah ngapi?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,906
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,906 2,000
Inapendeza sana...


Cc: mahondaw
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
7,304
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
7,304 2,000
500,000/- yakuendesha mashine moja
750,000/- ya kuendesha mashine mbili

Muda wa kufanya kazi mashine bila mashine kuisha chaji ni masaa 10 kwa kila mfumo wastani wa kunyoa watu 14 hadi 17
Vipi kama nitaitumia huku nikiacha ikule jua muda utaongezeka au itakuwaje hapo?
 
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
589
Points
500
Transistor

Transistor

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
589 500
Vipi kama nitaitumia huku nikiacha ikule jua muda utaongezeka au itakuwaje hapo?
Itakua nzuri zaidi huo muda niliotaja ni wakati mashine ipo off sunlight.

Unaweza kuitumia ikiwa inapigwa na jua muda utaongezeka
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,484
Top