Mtake msitake, CHADEMA kuweni makini na Marando


Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
401
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 401 180
Wakati anahamia CHADEMA kutoka chama kingine cha siasa, niliweka maoni yangu wazi kwamba SIJAWAHI kumuamini na anapaswa kuogopwa katika siasa za vyama.

Anguko la Mrema na NCCR-Mageuzi ilikuwa ni sehemu ya kazi yake,
Kinacholeta ukakasi ni kwamba, wanasiasa wote waliotoka CCM kwa minajili ya kutoa upinzani wa dhati waliishia kutiwa misukosuko na hata kufilisiwa na hatimaye kulazimishwa kufa kisiasa na kurejea CCM. Pia ikumbukwe kwamba Tangu aibukie upinzani, Mwanasiasa huyu hajawahi kupata misukosuko na kizuri zaidi anafanikiwa sana ktk nyanja zote kimaisha.

Turudi kwenye random info
Alijitetea kwenye majukwaa ya siasa kwamba kuwatetea kwake mafisadi wa EPA mahakamani hakuhusiani na siasa za chama chake ktk kupambana na ufisadi, Na akasema yeye ni kama daktari hivyo hakatai mgonjwa. Ikumbukwe kwamba kesi za Mahakama kuu pekee ndizo ambazo WAKILI hana hiyari endapo atapangiwa kumtetea mtuhumiwa wa Jamhuri, Lakini kwenye mahakama za chini hakuna ULAZIMA wa wakili kusimama na kumkingia kifua public enemy ambaye yeye anahusika na presha zilizosukuma dola kuchukua hatua dhidi ya mtuhumiwa.

Twende sasa, majuzi hapa alifanya kosa ambalo mtu wa kawaida hajuzu kufanya, yaani kureveal majina ya UwT ambao wanatuhumiwa kufanikisha deal la Lwakatare, na serikali ikatishia kuchukua hatua na mpaka sasa hakuna lililotokea.

Siri nyingi za CCM na serikali yake zinavuja kwa mpangilio maalum, na ikumbukwe kwamba hata Dr. Slaa alishawahi kukiri kuwa sehemu kubwa ya UWT wanapeleka taarifa kwake, lakini kiuhalisia ni kwamba huyu bwana yupo nyuma ya haya yote. Na hata mipango mingi ya CHADEMA yenye manufaa kwa taifa imekuwa inavuja kwa CCM ambapo wanaidaka hoja hewani na kujimilikisha ili kupata reputation mbele ya jamii.

Nikiongelea tukio la hivi majuzi la kifo cha kutatanisha cha afisa UWT ambapo in connection kifo cha Imran Kombe kinahusika ktk utata huo pia, ni wazi kwamba kuna ujumbe mahususi [kwa mujibu wa watoa maoni] unatumwa kwa wanaovujisha siri MFU za serikali, hasa zile zinazohusu namna taifa linavyotafunwa kisawasawa na watu wachache. Ninapata nguvu ya kuamini kwamba huyu bwana yupo behind all these, yaani to unmask Romans.

Simsemi mwingine bali Mabere Marando. Ni hatari kwa afya ya siasa za vyama vingi.

NIMESEMA
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
kuna kaukweli fulani hapo! kikulacho.........!!mvunja nchi........!!!
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Mshaanza kutokuaminiana. Poleniiii.
 
M

mlango

Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
45
Likes
0
Points
0
M

mlango

Member
Joined Dec 21, 2012
45 0 0
Nadhani jambo la msingi ni kumtafakari kwa makini sana. Lakini CHADEMA wenzangu tunatakiwa kuwa makini sana na hizi post zinazoletwa huku.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,246
Likes
20,363
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,246 20,363 280
Kama ni thread ya kipuuzi, hebu eleza ukweli wako unaoujua
Labda uanze kutueleza wewe huko Usalama wa Taifa alikuwa Department gani? na je una uwelewa wowote kuhusu idara ya Usalama wa Taifa au wewe ni mpiga tarumbeta tu.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,046
Likes
5,758
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,046 5,758 280
We unafikiri CDM ni NCCR? muulize naibu katibu wako mkuu anavyohaha kuua soo la Lwakatare.
 
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
157
Likes
0
Points
0
Age
58
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined May 26, 2013
157 0 0
kwani umeambiwa chadema ni mtu mmoja?...pia ukumbuke wengi wa wanasia wakubwa unaowajua nchi hii ni UWT! ,ogopa wanasiasa wote basi,.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
401
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 401 180
Maandishi kibao ujinga mtupu, wewe endelea na daylight dream kama ulidhani watu wanafanya masihala basi subiri uone.
Kama huna cha kuchangia ni bora kukaa kimya
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,246
Likes
20,363
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,246 20,363 280
kwani umeambiwa chadema ni mtu mmoja?...pia ukumbuke wengi wa wanasia wakubwa unaowajua nchi hii ni UWT! ,ogopa wanasiasa wote basi,.
Kuna mijitu humu ni mijinga sana....

Laurence Gama ndio mkurugenzi wa kwanza wa Usalama wa Taifa lakini alipigwa chini ubunhe na mtoto mdogo kabisa Emanuel Nchimbi je hiyo system ilikuwa wapi isimsaidie former boss?

Kila mtu anamjuwa Hans Kitine naye alikuwa Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa lakini mtu mdogo ndani ya Usalama wa Taifa kama Bernad Membe akaweza kumshughulikia kwa sababu alikuwa ameshastaafu kazi, sasa hawa wanaomlazimisha Marando kwamba bado ni Ofisa wa usalama wa Taifa simply wana upeo finyu na upungufu wa busara. Hata Mizengo Pinda alikuwa Ofisa Usalama wa Taifa lakinio hayupo kule tena.

Nina rafiki yanguwa karibu sana amepata kazi kwenye international organization na offer ya mshahara wamempa nzuri, ameamuwa kuwaandikia wakubwa zake Usalama wa Taifa kuacha kazi na wamemkubalia na sasa anapiga pesa ndefu sana. ni ujinga tu kudhani Usalama wa Taifa ni kazi to the grave yard.
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,207
Likes
1,963
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,207 1,963 280
Ngwea alizikwa mida gani wakuu?
 
Malignant Tumor

Malignant Tumor

Senior Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
188
Likes
37
Points
45
Malignant Tumor

Malignant Tumor

Senior Member
Joined Apr 12, 2013
188 37 45
Huo ni ukwel na wahucka wa cdm mwatakiwa kuwa makin sanaa
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
401
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 401 180
Kuna mijitu humu ni mijinga sana....

Laurence Gama ndio mkurugenzi wa kwanza wa Usalama wa Taifa lakini alipigwa chini ubunhe na mtoto mdogo kabisa Emanuel Nchimbi je hiyo system ilikuwa wapi isimsaidie former boss?

Kila mtu anamjuwa Hans Kitine naye alikuwa Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa lakini mtu mdogo ndani ya Usalama wa Taifa kama Bernad Membe akaweza kumshughulikia kwa sababu alikuwa ameshastaafu kazi, sasa hawa wanaomlazimisha Marando kwamba bado ni Ofisa wa usalama wa Taifa simply wana upeo finyu na upungufu wa busara. Hata Mizengo Pinda alikuwa Ofisa Usalama wa Taifa lakinio hayupo kule tena.

Nina rafiki yanguwa karibu sana amepata kazi kwenye international organization na offer ya mshahara wamempa nzuri, ameamuwa kuwaandikia wakubwa zake Usalama wa Taifa kuacha kazi na wamemkubalia na sasa anapiga pesa ndefu sana. ni ujinga tu kudhani Usalama wa Taifa ni kazi to the grave yard.
Hujui unachoongea wewe...
Once ukiwa snake hauwezi kubadilika na kuwa kenge tena...

Ila kitu kimoja ni kwamba, rushwa ya utajirisho na uongozi ndiyo inayotumika kuwabana wanausalama na kuitumikia CCM kwa gharama ya damu zao. Kama ninaongopa, basi hesabu za MEREMETA zingekaguliwa na CAG, na hata Deep Green ingelikuwa kwenye orodha ya waliofikishwa mahakamani kwa wizi wa mabilion ya hazina.

Visiki vilivyowekwa kwenye vyama vya siasa ndivyo vinavyotumika kuvunja nguvu za upinzani nchini.
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935