Mtaje mtu unayemchukia humu ndani JF


pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,096
Likes
1,085
Points
280
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,096 1,085 280
Mkuu jitahidi kuanza na herufi kubwa kila baada ya kituo (nukta/.).
Ahsante sana
Watu kama nyie ndo ndege John anataka mtafutane awagonge nako!. umeacha reply zote umekuja kwangu!. halafu mbona hata Wewe umekosea?.hii jf si ya kwako ingekuwa yako ndo ungetupangia jinsi ya kuandika. naomba usini quote sitaki shobo bobu!
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
1,500
Likes
1,948
Points
280
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
1,500 1,948 280
Watu kama nyie ndo ndege John anataka mtafutane awagonge nako!. umeacha reply zote umekuja kwangu!. halafu mbona hata Wewe umekosea?.hii jf si ya kwako ingekuwa yako ndo ungetupangia jinsi ya kuandika. naomba usini quote sitaki shobo bobu!
Hahahaha mkuu hili povu la sabuni gani?
 
uwaridi

uwaridi

Senior Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
112
Likes
133
Points
60
uwaridi

uwaridi

Senior Member
Joined Apr 19, 2018
112 133 60
ISIS , cocochanel , FaizaFoxy jingalao @ Magonjwa mtambuka , @ pohamba , YEHODAYA ,@ The notorios idiot Known as barbarosa mjingamimi ,John the babtist , mapopoma na walamba miguu wengine wanaolipwa buku 7 ili kumsifia mpumbavu Magufuri

Sent using Jamii Forums mobile app
Una laana ya wazazi wako wewe, si bure, kichwani umeoza kabisa, duh
Jf kuna matahira kibao ya ufipa
Mfuasi wa kiwete


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,335
Members 485,559
Posts 30,120,778