Mtaje mtu unayemchukia humu ndani JF


Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
1,315
Likes
1,113
Points
280
Age
26
Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
1,315 1,113 280
Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
1,315
Likes
1,113
Points
280
Age
26
Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
1,315 1,113 280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,390
Likes
31,412
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,390 31,412 280
Matunda ya ugaidi na ufedhuli ndo unayo wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ulivyodai, ni matunda pia.

Gaidi kwa mmoja ni mpigania uhuru kwa mwengine.

Nelson Mandela alihukumiwa kifungo cha maisha na akatumikia miaka 27 kwa ugaidi. Umesahau?

Unaamini kuwa Mandela alistahiki hukumu hiyo ya ugaidi?
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,022
Likes
63,938
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,022 63,938 280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,022
Likes
63,938
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,022 63,938 280
Na kuthibitisha hilo hata aliyelike ni popoma mwenzako , na si ajabu hizi id zote ni zako

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa ni milembe ndio panakufaa.. acha wivu.. ndio hata leo nimenoti ID yako kesho nitaisahau nikiperuzi.. kunionyesha huna la maanala kunotiwa humu..

Sitoikiki.. eeeeh pompom u πŸ’€πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£
 
Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
1,315
Likes
1,113
Points
280
Age
26
Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
1,315 1,113 280
Sasa ni milembe ndio panakufaa.. acha wivu.. ndio hata leo nimenoti ID yako kesho nitaisahau nikiperuzi.. kunionyesha huna la maanala kunotiwa humu..

Sitoikiki.. eeeeh pompom u 🀣🀣🀣🀣🀣
Kwa hiyo unaandika pumba tupu ili upate sifa au ?

Popoma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
718
Likes
674
Points
180
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
718 674 180
Si umesema hakuna chuki mi namtaja ni Mshana Jr coz anapenda mambo ya kishirikina kupandishana mapresha tu!
lkn vyengine good..
Ukimchukia mshana we utakua mwanga mshana mtu wa watu kwanza popote alipo agiza kitoko mshana nakuja kulipia
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
87,551
Likes
430,288
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
87,551 430,288 280
Nasisi tusio kua na mabifu humu JF tunacomment wapi??
Mimi nina bifu na wewe. Tabia yako ya kuondoka kila mara kwa kisingizio eti unakwenda kuchaji simu katika ule uzi wetu huwa inanikera sana
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,819
Likes
34,890
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,819 34,890 280
Kama ulivyodai, ni matunda pia.

Gaidi kwa mmoja ni mpigania uhuru kwa mwengine.

Nelson Mandela alihukumiwa kifungo cha maisha na akatumikia miaka 27 kwa ugaidi. Umesahau?

Unaamini kuwa Mandela alistahiki hukumu hiyo ya ugaidi?
Mandela alifungwa kifungo cha maisha kwa kosa la Hujuma (Sabotage) siyo Ugaidi.
 
twiny

twiny

Senior Member
Joined
Dec 8, 2018
Messages
162
Likes
84
Points
45
twiny

twiny

Senior Member
Joined Dec 8, 2018
162 84 45
Kuna watu wanakera Sana humu ndani.kwa michango Yao tu unaweza ukatamani asingekuwepogi.niwe mkweli tu kuna jamaa anaitwa kanungila Karim huyu jamaa sijui Kwanini damu yake na yangu hazijaendana.ashaniharibia mood yangu mara kibao.siku nikikutana naye live live kitaani nitamchezeshea vitofa mixer vitasa Kama vyote.kwa upande wa ma she Kuna huyu anaitwa miss natafuta simfagilii Wala Nini namchukia na sijui kwanini na m term Kama adui.mwingine ni huyu anajiita viatu vya samaki,wa mwisho kabisa Ni GENTAMICYNE na mwenyewe naonaga miyeyusho tu
Ni mtazamo tu washikaji msijenge chuki.na wewe mtaje mmoja tu au wawili ambao una beef nao.
Nikweli bhna me kuna mjitu humu siiipendi dah ilinifanya nitoweke jf miezi 3 uwezi amn ila sasa nimerudi nikiona limtu linakojoa kwenye post zangu me naenda kwake nakunya tena sio kawaida naalisha tena style ya bata niakikishe yanamfikia adi usoni mafala kweli nikiyataja hapa yatajilekebisha nayasubiri yalopote

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,335
Members 485,559
Posts 30,120,778