Mtaani kwangu CCM imedondokea "li-pua" kwako je?

Mtaani kwangu CCM imedondokea "li-pua" kwako je?

Nel Nelson

Senior Member
Joined
Jan 2, 2014
Posts
154
Reaction score
43
Wanajanvi katika mtaa wangu hapa katika Kata ya Rwamishenye, Mtaa wa Kamizilente - Bukoba Mjini, CCM imedondokea MA-PUA, vipi katika mtaa wako khali ikoje?
 
Kuna watu wanajinadi wapenda mabadiliko na wako mstari wa mbele sana kwenye vijiwe vya kahawa kuonesha kukerwa na namna mambo yanavyojiendea shaghala bhaghala serikalini ila watu hao hao mioyoni wanaendelea kuiombe serikali dhalimu ya majambazi iendelee kubaki madarakani....
 
Kwangu limedondeka lipua pia..!!

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Mie kwangu limedondokea limdomo, meno yote kwisha. Litakunywa uji tu, nyama tena hakuna kula!
 
Mtaani kwangu uchaguzi umevurugika baada ya mtu kukamatwa akijaribu kusokomeza mikura Kinabo kwenye sanduku la kupigia Kura ili mgombea wa CCM ASHINDE. VIJANA WAZALENDO WALIOCHOSHWA NA HALI YA KISIASA NCHINI NUSURA WAMTOE ROHO.
 
Wanajanvi katika mtaa wangu hapa katika Kata ya Rwamishenye, Mtaa wa Kamizilente - Bukoba Mjini, CCM imedondokea MA-PUA, vipi katika mtaa wako khali ikoje?

ccm si ndo wale wanaovaa nguo zenye langi ya mimea!, huku kwetu tumewachinjia baharini kijijini kwetu hakuna kiti hata kimoja walichopata kati ya viti 22.
 
kwangu kapigwa 5 -1 nimeambiwa
nafurahi mtwara mjini upinzani wanaongoza
 
kwetu Igoma Mwanza mtaa wa Mwembeni (nilipo mimi) na mitaa jirani yote saba Chadema kidedea peeplessssss...!
 
Chukua
Chako
Mapema
.

Waliopo madarakani ndicho wanafanya kabla 2015 maana ndiyo mwisho wao.
 
kwimba mjini jimbo la mansoori chadema wameshinda!!!
 
Hapa Mwanza hali ni mbaya kwa magamba, wamepigwa kama ifuatavyo:
Kata ya Machina CHADEMA - 11
CCM - 9

Kata ya Isamilo magamba yamepata mauaji ya kimbari kama ifuatavuo;
CHADEMA - 8
CCM - 3

Kata ya Kitangiri kule nyumbani kwa yule Meya chizi aliyefukuzwa CHADEMA akakimbilia CCM wamepigwa kama ifuatavyo;
CHADEMA - 5
CCM - 1

Hali ni mbaya sana kwa magamba nitaendelea kuwajuza
 
Back
Top Bottom