Mtaalam wa laptop za Dell unisaidie hapa natamani niitupe i laptop

kesho kutwa

JF-Expert Member
Dec 7, 2016
1,086
2,000
Tatizo la gafla nikitaka kuwasha i pc inatoa tu mwanga Iconi ya switch on ila kuwaka pc yote haiwaki Tatizo ni nini? Betri nimeichaj imejaa lakini ishu kuwasha ndo haitaki naomba msaada nifanyaje ili niweze kuwasha? Asanteni
 

MAGARI7

JF-Expert Member
Mar 5, 2016
2,410
2,000
Mimi yakwangu imezima na hadi leo haiwaki. Nimepeleka kwa fundi lakini hawaoni tatizo
 

Wissman

JF-Expert Member
Dec 12, 2014
992
1,000
Ikiwaka at the very first what do you see at the screen? Inaonyesha hata bios menu?
 

66KV

JF-Expert Member
May 16, 2014
353
500
Ukishusha window usibadili PARTITION size ndo data zako zitasalia,delete tu window ya zamani upande wa data usiuguse
 

ntyuka

Member
Jul 30, 2016
8
45
Ilete Dodoma computer workshop nitaitengeneza itapona na isipo pona nitakulipa but huja specifie model yake eg del d620 , d630 etc nimekuambia tatizo lake according to its model, karibu.
 

Mkukirango

Member
Dec 22, 2016
12
45
Tatizo la gafla nikitaka kuwasha i pc inatoa tu mwanga Iconi ya switch on ila kuwaka pc yote haiwaki Tatizo ni nini? Betri nimeichaj imejaa lakini ishu kuwasha ndo haitaki naomba msaada nifanyaje ili niweze kuwasha? Asanteni
Hiyo inaweza tokea kama VGA imekufa. Fanya utumie monitor nyingine uone kama itakubali. Window 7 nzuri sana kama shughuli jnazofanya ni nyingi na za risk kubwa kukutana na vitus. Windows 8.1....is very delicate.
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,731
2,000
Window 8 is the best.... PC yangu haijanisumbua mwaka wa tatu sasa. kila takataka naitupia humu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom