Mtaalam wa biogas

Mtaalam wa biogas

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Posts
571
Reaction score
158
Natafuta mafundi wa kutengeneza system za biogas kwa kutumia kinyesi cha ng'ombe.
Slurry pits (mashimo ya tope la ng'ombe yapo mawili: kila moja lina 300cm urefu na 250cm kipenyo).
Nahitaji gas kwa ajili ya matmizi yafuatayo:
(1)Kupikia
(2)Kuwashia taa
(3)Kuendesha generator ya umeme
(4)Kutumika ktk friji (refridgerator) na jokofu (freezer)
(5)Kuendesha pump ya kusukuma/ kuvuta maji

Pia mtaalamu huyo awe na uwezo wa kuniunganisha na wanaouza vifaa hivyo vitakavyotumia nishati hiyo ya gesi (jiko, friji, jokofu, taa, generator, pump n.k) - siyo kufunga system tu na kuondoka.

Asante!
 
Nimeamini kweli hii Tz ni kiboko!
Siku tukiruhusu kuwa na VISA ya aina moja ya Afrika Mashariki, halafu waKenya waje humu nchini - tutawafanyia kazi (they will be slave masters, we will be slaves)!
Biogas Tz haina umaarufu kiasi hiki?!
 
Nimeamini kweli hii Tz ni kiboko!
Siku tukiruhusu kuwa na VISA ya aina moja ya Afrika Mashariki, halafu waKenya waje humu nchini - tutawafanyia kazi (they will be slave masters, we will be slaves)!
Biogas Tz haina umaarufu kiasi hiki?!

Huo ndio ukweli, kuna habari niliwahi kuisoma hapa jf, eti magereza nchini Rwanda wanatumia biogas kupika, nk na eti mitambo hiyo ilijengwa na watanzania!
 
Ukifungua youtube videos kuhusu biogas kwa Afrika Mashariki unakuta nyingi zipo za Kenya, Uganda. Tanzania zipo videos chache - evidence ya kuwa waTz tupo tupo tu, mradi siku zinaenda.
 
Kwa namna nilivyoangalia biogas plants mbalimbali humo youtube nina ujasiri wa kuweza ku-design na kutengeneza biogas plant bora kabisa.
Tatizo litabaki kwenye kupata vifaa hivyo vitakavyotumia nishati hiyo ya gesi (jiko, friji, jokofu, taa, generator, pump n.k).
 
Kwa namna nilivyoangalia biogas plants mbalimbali humo youtube nina ujasiri wa kuweza ku-design na kutengeneza biogas plant bora kabisa.
Tatizo litabaki kwenye kupata vifaa hivyo vitakavyotumia nishati hiyo ya gesi (jiko, friji, jokofu, taa, generator, pump n.k).
Check simgas.com iko tanzania mikocheni
 
Back
Top Bottom