Msuto wa Snowhite na FP


Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Kutokana na hasira nilizonazo, naomba Zinduna uandae msuto wa snowhite na FP pale Wantashi-Masaki
Dress code: Smart Casual
Vinywaji: Red Wine, White and Green Wine, Whisky, no biere
Music: Carrebean Regae, Argentinian Tango, RHumba, bluzi
DJ: Bishanga
Kisa: Kumpigia Debe Zombie wa Konnie baada ya konnie kuamua kuwa celibate kwa miaka 5

Source Mimi Mwenyewe niliyeumizwa na mameno yao kwenye us=zi wangu wa Cleibacy kule MMU.

Nawakilisha. . ..
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
dada Zinduna tafwazali kuja pande hizi........
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Kutokana na hasira nilizonazo, naomba Zinduna uandae msuto wa snowhite na FP pale Wantashi-Masaki
Dress code: Smart Casual
Vinywaji: Red Wine, White and Green Wine, Whisky, no biere
Music: Carrebean Regae, Argentinian Tango, RHumba, bluzi
DJ: Bishanga
Kisa: Kumpigia Debe Zombie wa Konnie baada ya konnie kuamua kuwa celibate kwa miaka 5

Source Mimi Mwenyewe niliyeumizwa na mameno yao kwenye us=zi wangu wa Cleibacy kule MMU.

Nawakilisha. . ..
u celibacy ni pamoja na kutowasuta wenzio.
halafu we unanzarau,mzee wa citibank unasema mi dijei? arrroooo ntake razi kabla sijakukata kiharage chako,ujue ex wangu Mamndenyi ni ngariba.
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,777
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,777 2,000
Kutokana na hasira nilizonazo, naomba Zinduna uandae msuto wa snowhite na FP pale Wantashi-Masaki
Dress code: Smart Casual
Vinywaji: Red Wine, White and Green Wine, Whisky, no biere
Music: Carrebean Regae, Argentinian Tango, RHumba, bluzi
DJ: Bishanga
Kisa: Kumpigia Debe Zombie wa Konnie baada ya konnie kuamua kuwa celibate kwa miaka 5

Source Mimi Mwenyewe niliyeumizwa na mameno yao kwenye us=zi wangu wa Cleibacy kule MMU.

Nawakilisha. . ..
uskute unatuita tuanze pre wedding preparations!
dada mkubwa ukuje na pendekezo la rangi kabisa! gfsonwin wee upitie pale glambox ukiwa na cacico mje na profile yao ili tuchague kabisa mwali wetu atakuwaje! Ciello we utapitia kwenye maweb uangalie nyie mamaids mtavaa nguo gani watu8 kazi ya suti kwa wapambe wa zombie inakuhusu sana mwaJ na BADILI TABIA mfuatilie ukumbi wa bridal shower sawa? King'asti we eneo lako unalijua mwali,bi harusi atafutiwe nywele nzuuri kwa ajili yake@
zinduna we kazi yako kuagiza kungwi toka ngazija na mwingine komoro
jamani nyie niliowataja mhakikishe mkija hapo masaki kwenye huo msuto anaoandaa Zinduna mje na ripoti kamili ya majukumu yenu!
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Ha ha ha ha, umempatia kweli mamndenyi kwa kazi ya ungariba, tena anakata kwa kucha la dole gumba lake
Limekomaa kama nini


Najua wewe ni Mzee wa Citibank ndio maana niweka hafla hii Masaki kwa wajanja

Angekuwa Asprin ningeweka Tandale

u celibacy ni pamoja na kutowasuta wenzio.
halafu we unanzarau,mzee wa citibank unasema mi dijei? arrroooo ntake razi kabla sijakukata kiharage chako,ujue ex wangu Mamndenyi ni ngariba.
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
ATTENTION!!!!!!!!!! Kongosho is :confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:.....................hajui achague lipi kati a celibacy, zombie, msuto na maandilizi ya harusi.
PLEASE ASSIST HER ON THIS...........
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Nitahakikisha siku ya msuto lazima unyolewe vyu.z kwa jivu wewe

Ndo saizi yako, umezidi umbea wa Zombie

uskute unatuita tuanze pre wedding preparations!
dada mkubwa ukuje na pendekezo la rangi kabisa! gfsonwin wee upitie pale glambox ukiwa na cacico mje na profile yao ili tuchague kabisa mwali wetu atakuwaje! Ciello we utapitia kwenye maweb uangalie nyie mamaids mtavaa nguo gani watu8 kazi ya suti kwa wapambe wa zombie inakuhusu sana mwaJ na BADILI TABIA mfuatilie ukumbi wa bridal shower sawa? King'asti we eneo lako unalijua mwali,bi harusi atafutiwe nywele nzuuri kwa ajili yake@
zinduna we kazi yako kuagiza kungwi toka ngazija na mwingine komoro
jamani nyie niliowataja mhakikishe mkija hapo masaki kwenye huo msuto anaoandaa Zinduna mje na ripoti kamili ya majukumu yenu!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Ha ha ha ha, umempatia kweli mamndenyi kwa kazi ya ungariba, tena anakata kwa kucha la dole gumba lake
Limekomaa kama nini


Najua wewe ni Mzee wa Citibank ndio maana niweka hafla hii Masaki kwa wajanja

Angekuwa Asprin ningeweka Tandale
kumbe baada ya kufukuzwa kazi ya uwochimen benki Asprin amehamia tandale?
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
ha ha ha ha, umempatia kweli mamndenyi kwa kazi ya ungariba, tena anakata kwa kucha la dole gumba lake
limekomaa kama nini


najua wewe ni mzee wa citibank ndio maana niweka hafla hii masaki kwa wajanja

angekuwa asprin ningeweka tandale
hhahah! Sasa Kongosho kwani wewe si ulikatwa enzi zile??
Hivi kwani huwaga inakatwa mara mbili??
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
He he he, nilikuwa na buzi la kikaburu

Enzi hizo unakunywa Rubisi mie nakunywa Milkshake na wine cocktails tu

we ulifeli la nne mwaka 1967,hicho kidhungu ulijifunzia wapi? au enzi zileeeeeeeeeee za magoti?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
Nitahakikisha siku ya msuto lazima unyolewe vyu.z kwa jivu wewe

Ndo saizi yako, umezidi umbea wa Zombie
anyolewe wakati yeye huziwask kiasi kwamba yuko kipara kabisa siku hizi baada ya kumgomea kuota??
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Hata wewe umo kwenye msuto

Naoja ushahamia timu ya snowhite
Ntakuvuta hizo nywele hadi basi
ATTENTION!!!!!!!!!! Kongosho is :confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:.....................hajui achague lipi kati a celibacy, zombie, msuto na maandilizi ya harusi.
PLEASE ASSIST HER ON THIS...........
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top