K KakaNanii JF-Expert Member Joined Sep 28, 2008 Posts 325 Reaction score 52 Dec 7, 2011 #1 Hii kitu imekaaa vyema kweli. Ni kitamu !
Sita Sita JF-Expert Member Joined Aug 25, 2008 Posts 1,451 Reaction score 631 Dec 7, 2011 #2 haya mkuu. naona hata kutukaribisha hutaki
Komeo JF-Expert Member Joined May 3, 2011 Posts 2,498 Reaction score 1,172 Dec 10, 2011 #3 Hapo umekosea hiyo soda! Bora ungeweka juisi ya passion na nanasi ya kutengeneza mwenyewe, sio ya kiwandani.
Hapo umekosea hiyo soda! Bora ungeweka juisi ya passion na nanasi ya kutengeneza mwenyewe, sio ya kiwandani.
driller JF-Expert Member Joined Aug 25, 2011 Posts 1,116 Reaction score 246 Dec 10, 2011 #4 kweli asee yani na masoda anakua anakifanya kiwe cha kawaida sana tu..!