Msongamano wa bajaji ndani ya jiji la Mwanza

Msongamano wa bajaji ndani ya jiji la Mwanza

HustlerD

Senior Member
Joined
May 15, 2021
Posts
131
Reaction score
437
Natumaini wote humu ndani tunaendelea kuchapa kazi kama ilivyoasisiwa na watangulizi wetu
Mimi kama mwananchi wa kawaida kila nikiwaza kua kuna vitu ambavyo naweza kuviona bila kutumia nguvu wala akili kubwa na wahusika hawavioni ama wanaviona ila wanavipuuza wakisubiria mpaka hali iwe tete naishiwa nguvu,
Inamaana nyie viongozi wa jiji la Mwanza hamuoni kitendo cha bajaji kuruhusiwa kufanya routes za kutoka pembezoni kuingia mjini kati kinaenda kuleta foleni na msongamano usio wa lazima

Kama hamjaliona hilo, basi niwaombe mfungue macho yenu mliepushe jiji hili na adha hii inayoenda kutokea muda si mrefu, tumieni Jiji la Daresalaam kama reference

Mkishindwa mtasaidiwa

Nawasilisha,
 
Natumaini wote humu ndani tunaendelea kuchapa kazi kama ilivyoasisiwa na watangulizi wetu
Mimi kama mwananchi wa kawaida kila nikiwaza kua kuna vitu ambavyo naweza kuviona bila kutumia nguvu wala akili kubwa na wahusika hawavioni ama wanaviona ila wanavipuuza wakisubiria mpaka hali iwe tete naishiwa nguvu,
Inamaana nyie viongozi wa jiji la Mwanza hamuoni kitendo cha bajaji kuruhusiwa kufanya routes za kutoka pembezoni kuingia mjini kati kinaenda kuleta foleni na msongamano usio wa lazima

Kama hamjaliona hilo, basi niwaombe mfungue macho yenu mliepushe jiji hili na adha hii inayoenda kutokea muda si mrefu, tumieni Jiji la Daresalaam kama reference

Mkishindwa mtasaidiwa

Nawasilisha,
Watokee hao viongozi uwape live kama unavyofanya hapa
 
Natumaini wote humu ndani tunaendelea kuchapa kazi kama ilivyoasisiwa na watangulizi wetu
Mimi kama mwananchi wa kawaida kila nikiwaza kua kuna vitu ambavyo naweza kuviona bila kutumia nguvu wala akili kubwa na wahusika hawavioni ama wanaviona ila wanavipuuza wakisubiria mpaka hali iwe tete naishiwa nguvu,
Inamaana nyie viongozi wa jiji la Mwanza hamuoni kitendo cha bajaji kuruhusiwa kufanya routes za kutoka pembezoni kuingia mjini kati kinaenda kuleta foleni na msongamano usio wa lazima

Kama hamjaliona hilo, basi niwaombe mfungue macho yenu mliepushe jiji hili na adha hii inayoenda kutokea muda si mrefu, tumieni Jiji la Daresalaam kama reference

Mkishindwa mtasaidiwa

Nawasilisha,
Mangosha kila wauza pamba wanashusha Bajaj
 
... hii nchi ni first class kwa vituko! Kwa Dar es Salaam walianza kupga marufuku Toyota Hiace almaarufu vipanya kuingia mji ili kupunguza misongamano halafu zifuata "coaster". Baada ya muda nafasi zao (vipanya na coaster) zikachukuliwa na bajaji na bodaboda kwa fujo! Dar City Centre ni wao (bajaji na bodaboda) tu wanatamba; huwaambilki. Anyway, wana vitambulisho vya elfu 20!
 
Back
Top Bottom