Samia atosha tukutane2030
JF-Expert Member
- Apr 7, 2020
- 17,702
- 49,706
Hili halihitaji shahada ya Biology au Philosophy kulitambua.
Siku hizi kuna Simu nzuri za kisasa, camera za kisasa, drones n.k ambazo unaweza kuzitumia kuchukulia video katika ubora wa hali ya juu na kuzirusha direct kwa hadhira.
Cha ajabu matangazo ya live CHADEMA yanakata kienyeji tu.
Nafasi ya Urais ni kubwa, mnamuhujumu Lissu, mbaihujumu CHADEMA, mnawahujumu wananchi.
Mimi siwajui wahusika ingawa naona humu ndani wakisemwa na hatuoni mabadiliko.
Kuna madhaifu mengi lakini mimi nagusia hilo moja tu.
Siku hizi kuna Simu nzuri za kisasa, camera za kisasa, drones n.k ambazo unaweza kuzitumia kuchukulia video katika ubora wa hali ya juu na kuzirusha direct kwa hadhira.
Cha ajabu matangazo ya live CHADEMA yanakata kienyeji tu.
Nafasi ya Urais ni kubwa, mnamuhujumu Lissu, mbaihujumu CHADEMA, mnawahujumu wananchi.
Mimi siwajui wahusika ingawa naona humu ndani wakisemwa na hatuoni mabadiliko.
Kuna madhaifu mengi lakini mimi nagusia hilo moja tu.