Msikilize Nape akiinadi CHADEMA


mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
647
Likes
122
Points
60
mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
647 122 60
jamaa aja mention neno ccm mwanzo hadi mwisho
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Likes
36
Points
145
Age
36
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 36 145
Hivi Nape Mwingulu Kepten wa Kwaya na taarab Komba KANALI WA TEMBO wataongea kitu gani kwa watanzania zaidi ya kuinadi CDM. Hyo ndio ilani ya chama chao.
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Likes
36
Points
145
Age
36
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 36 145
Kuna mmoja kule Singapore akiwa na Baba Mwanaasha aka Baba Ritz aka Fast Jet aliambiwa jitambulishe akaanza kuiongelea CDM. Wazee wa Toyota wakawa wanamwita CDM WAKIJUA NI JINA LAKE
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Majitu makubwa lakini ni majinga

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Ananikumbusha enzi za shule...watoto kula kulala(O-bay,na masaki enzi hizo) walikuwa wambea sana wanapofika mbela ya mabinti, au hata wakiwa nyumbani kwao..walipenda sana tupa majina mabaya na utani mbaya wakidhani utawasaidia kupata mabinti,au hata okoa dada zao..Ila mwisho wa siku walikuwa wakituongezea traffics tuu..Dada zao na hata mambinti wanowashindania wakawa wao ndio watafutaji.Wengine kwa huruma wengine just for curiousity kuhakikisha wanchosema hawa watoto kula kulala.Nape anawaintroducce wana CCM kwa CDM na wananchi wasiopenda siasa nao watakuja sikiliza wazee wa majukwa km akina Lema,sugu,msigwa etc.

Nape ajiuize ni kwa kiasi gani Lema kaongeza washabiki nje ya Jimbo la Arusha tangu CCM waanze mwita,hajasoma,mwizi wa magari,na mengine...?Sasa hivi Lema anaweza sema kitu kikaaminika na watu wengi Tanzania kuliko JK.

Matoto ya mama hovyo sana..anadhani anakimbiza watu kumbe anafanya promo.
 
M

muchetz

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
866
Likes
523
Points
180
M

muchetz

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
866 523 180
Huwa sisikilizi huu upumbavu. Lakini leo nimetest zali, aisee kama ndo "think tank za CCM" zinachohubiri ni hatari sana!!!! Hotuba yote ni CDM tuuuuuuu, hajaeleza CCM kwa miaka 50+ ilopita imefanya nini na kwanini ye amekuja na VX v8 wakati wa kina mama wa makambako wameahidiwa BAJAJ ya kupeleka mama mja mzito!!!!! Aiseee M4C tuna kazi kubwa sana!!!!!
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Vp unatutajia walopokaji a.k.a premature, lema, mcgwa, sugu hawa nao wanawakilisha wananch? Sion wakisemea matatizo ya wananchi zaid ya kuropoka. Unauliza CCM imefanya nin? Mkubwa kichiz hata hujui! Mburula wewe. Sahz unaandika jf bila ccm ungejua kuandika wewe? Ndo sbb hamkubalik, et toka uhuru serikali haijafanya k2!
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
CCM haina cha kumwambia mtanzania, ni uzushi tu. Lakini nawakumbusha tu kuwa ukombozi wa Tanzania ni wa LAZIMA, Tanzania itakapokombolewa na ukombozi uko karibu, watu kama hawa watatafuta pa kwenda
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,398
Likes
585
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,398 585 280
Kuna mmoja kule Singapore akiwa na Baba Mwanaasha aka Baba Ritz aka Fast Jet aliambiwa jitambulishe akaanza kuiongelea CDM. Wazee wa Toyota wakawa wanamwita CDM WAKIJUA NI JINA LAKE
unamsema yule aliyekalia kiti cha rais,na kujiona tayari na yeye ni rais
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,664
Likes
253
Points
180
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,664 253 180
Nape a.k.a CHICHIDODO.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Vp unatutajia walopokaji a.k.a premature, lema, mcgwa, sugu hawa nao wanawakilisha wananch? Sion wakisemea matatizo ya wananchi zaid ya kuropoka. Unauliza CCM imefanya nin? Mkubwa kichiz hata hujui! Mburula wewe. Sahz unaandika jf bila ccm ungejua kuandika wewe? Ndo sbb hamkubalik, et toka uhuru serikali haijafanya k2!
Unakuja kwa jazba utadhani una point na matusi kumbe hamna kitu, umeskia anachokiongea Nape kwenye hiyo video au!? au ndo ninyi mkiona kijani na njano akili zinawaruka..!? jibu hoja na sio kuleta mahaba yako..
 
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2006
Messages
1,755
Likes
270
Points
180
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2006
1,755 270 180
Naona CHADEMA wako kichwani kwa NAPE.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
Chama tawala kinapopewa madaraka jicho lake halitakiwi kuondoka katika changamoto zinazowakabili wananchi na ni kama mbio wkt ccm inakimbia na mzigo upinzani wako nyuma bila mzigo ni wepesi,ss ccm wamegeuka na kusahau kuwa wana mzigo macho kwa upinza
 
K

Keben

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
701
Likes
119
Points
60
Age
32
K

Keben

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
701 119 60
Huyu jamaa anaipenda CDM jamani
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,775
Likes
337
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,775 337 180
Kweli Tanzania tuna safari ndefu. Wana CCM wote wamekuwa wanapropaganda. Hivi pale wananchi walikuwa wanashanglia nini?
Mbaya zaidi Nape ananukuu hadi vifungu vya Biblia Takatifu kuhalalisha uozo wao.
Mungu turehemu.
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,252