Msigwa: Hatununui watu Kama Mbuzi

The Bourne

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
1,077
2,000
Msigwa tunakuhitaji kwa bei yoyote ile , nitakutumia black cheque tumalizane
 

themanhimself176

JF-Expert Member
Dec 28, 2016
1,690
2,000
kama ni kweli CCM wananunua watu, kama ni kweli lakini

basi wema sepetu ni mbuzi mnono haswaaa anafaa kwa xmas hii ijayo

na mpaja wake, mixer mtakyooooo
 

Ashk

Senior Member
Nov 3, 2017
115
250
Msigwa akupunge kauli zake za nyuma asitafute mchawi wakati anae ndani
 

mbazitz

JF-Expert Member
Feb 9, 2017
329
500
Hii ni biashara ya utumwa
Umoja wa mataifa uingilie kati kama ile biashara ya watu kununuliwa kule Libya.
 

jack_son

JF-Expert Member
Sep 9, 2017
240
250
Ametoa kauli hio kwenye kipindi kilichorushwa na Chanel Ten Usiku huu baada ya kuulizwa Kwanini Chadema Wasinunue watu Kama CCM!!

Hili jibu limenikosha saana! Barikiwa Mtumishi

Ila kipindi cha Lowassa,Sumaye,mgeja,makongoro mahanga Laurence Masha,Kingunge na wengine wengi 2015 na bila kumsahau Nyarandu 2017 walikuwa wamenunuliwa kama mbuzi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom