Msigwa cup yaanza kwa kishindo mjini iringa timu 56 kuchuana


K

kamandamakini

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
158
Points
195
K

kamandamakini

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
158 195
Msigwa alieleza huu ni utekelezaji wa ahadi zake alizo toa katika sekta ya michezo, wana michezo wa iringa mjini wakiri wazi kuwa haijawahi kutokea mashindano makubwa ya namna hii.

zaidi pitia:MH. PETER MSIGWA BLOG

SAM_0320.JPG

SAM_0303.JPG

SAM_0299.JPG

SAM_0297.JPG

SAM_0279.JPG

SAM_0255.JPG
 

Attachments:

chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
picha nzuri kweli.

Najua mwakani atafanya na kwa akina mama





 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,876
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,876 2,000
Kwa sababu ilishasemwa kwamba ahadi ni deni ! Basi hakuna haja ya kukwepa ulichoahidi , bali waungwana hatuna budi kuzitimiza ahadi zetu ,liwake jua au mvua inyeshe ! Pamoja na njama zote za chama cha soka mkoa wa Iringa kwa kushirikiana na Mwakalebela lakini bado umeweza ! Hongera MSIGWA !
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,027
Points
1,195
Age
29
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,027 1,195
Good work. Keep it up and may God bless all who are working for His people.
 
Gomic

Gomic

Senior Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
101
Points
195
Gomic

Gomic

Senior Member
Joined Dec 8, 2012
101 195
Hongera sana Mh Msigwa kwa kuwaweka pamoja wanyalu na wenyeji wa jimbo la Iringa mjini
 
A

ARICH

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
40
Points
70
Age
29
A

ARICH

Member
Joined Dec 3, 2012
40 70
Timiza ahad mh. kwan kuna madam jesca ucvyokuwa makini atakuangasha kwan ni mdau wa kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,283,508
Members 493,720
Posts 30,792,203
Top