Msicheze na uginjwa huu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msicheze na uginjwa huu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Donnie Charlie, May 10, 2012.

  1. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,356
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Nilifarijika sana niliposoma hili wazo

    00001.JPG

    Safari ya kwa babu ikaanza ingawa ilikuwa ya tabu sana


    00002.jpg

    Ooohh!!! Hili bango ndio likanikatisha tamaa kabisa hata kikombe sikuhudhulia

    00003.JPG
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    @Never give up Kumbe Babu wa Lolilondo alikuwa anatibu pia na Ukimwi? Ohhh Kasheshe kweli sisi Wa Tanganyika eehhh bwana kazi kweli ipo.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,356
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    yah, watu wamepona (kwa imani)
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    @Never give up Kwa imani ya Mzee wa Lolilondo? Na Waliokufa je? Wamekufa kwa imani?
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu Loliondo, mbinu kwishney pamoja na wateja wake.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    afya yako ikoje sasa?
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,356
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    nilirudi tena kwa babu baadae sana, nipo ok! nakushauri nawe ukapate kikombe tz1
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kweli huo Uginjwa ni hatari.
     
  9. a

    allydou JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,212
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    tehe tehe tehe heee,
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,356
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kumbe na wewe umengundua ni hatari, ehhh!. take care!!!
     
  11. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ugonjwa uliokomaa/Sugu unaitwa uginjwa
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Never give up.Mimi nilienda kwa mchungaji T B Joshua.
     
  13. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,025
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Duh bango la mwisho nimelipenda sana....
     
  14. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10,332
    Likes Received: 6,176
    Trophy Points: 280
    Kwani hizi dawa zako unazodisplay humu jamvini now and then zina guarantee kuwa kila atakayekunywa atapona?
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    i command yoo evil spirit ooout,ooout in da mighty name of Jesus yoo ooout. Yooo free now.
     
  16. driller

    driller JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    babu alikua msanii tu yule..!
     
Loading...