Msichana wangu ana wivu. Nisaidieni

Msichana wangu ana wivu. Nisaidieni

sitaki kukushauri kitu najua atakuja mpaka huku kukagua na atapeleka kujadili na rafiki zake ushauri wangu.....sipendagi ujinga

mkuu hiyo simu ni yako au yenu???
Hahahah [emoji23] [emoji23] [emoji23] nimecheka kwa nguvu mpaka simu imedumbukia kwenye shimo la chooni .. Ngoja nkachukue mti mref niitoe
 
Niko ktka muhusiano na binti mmoja hivi. Ni kama miezi 6 sasa. Ila ana wivu. Binafsi hatujaamua kuishi pamoja ila mambo yake.. Sijui kama na nyie mnafanyiwa haya.
Mfano.
1. Hataki kuniona nna simu, anakurupuka na kuangalia nafanya nn.
2. Nikipigiwa simu anasogeza kichwa asikie naongea na nan.
3. Anapost picha zake kupitia account yangu ya fb. Wakati mwingine huandika Mrs flani, yan mm.
4. Nikimalizia kuongea na mtu kwenye simu anachukua namba na kuifuatilia kwa mpesa au tigo pesa nk.
5. Anaangakia history kwenye apps zangu mfano Opera, nimefungua websites gani.
6. Anasoma emails, sms, post zangu kila siku na kuangalia nan amekoment na kuniuliza kwann amekoment hivo.
7. Hataki anipigie simu akute niko busy. Ananambia nilikua naongea na m/ke.
8. Hataki niwe online hasa whatsapp. Ananambia usiku huu online unafanya nn.
9. Hataki niende kwenye mechi za usiku. Anahisi eti tunaangalia mpira na Malaya.
10. Hataki nichelewe nikienda labda mjini. Anahoji muda wote huo, hapo tuu saa zote hizo.
11. Wakati fkan akaniuliza kuna mwanamke ana nguo ya kitenge kama chako ni nan yako. Au mmeshona sare.
12. Huchukua simu yangu na kuzi-foward sms zangu ktk simu yake na kuzijadili na marafiki zake.
13. Anakagua nyaraka zangu za siri. Yani documents. Mfano vyeti, ID's nk
14. Anafuatilia picha zangu, phone book, na apps mbalimbali na kunihoji.
15. Akituma sms nikichelewa kujibu ananambia nnamdharau.
16. Akipost picha nisipomsifia anachukia. Et wangekua wengine ungeona unavosifia.

Kwa ufupi nimevumilia hadi nimechoka. Nishaurini, sina ham naye tena.
Hahaaa
#5 heshima kwake looh [emoji119] anahisi unaangalia porn.
#9 atashindwa yeye hawezi kunizuia hata kidogo
#11 ndio umeniacha hoi mweeeeh...
#12 eti anajadili na marafiki zake ili iweje sasa. Wamshauri muachane au.?

Mkuu hapo hamjaanza kuishi pamoja achilia mbali kuoana.

Huo ni utoto bhana. Ninachoelewa mtu mzima hafugwi akiamua kuchepuka ni anachepuka tu. Mwambie aache kupoteza muda.

Hongera kwa uvumilivu wako[emoji122]
 
Mpeleke akaajiriwe na shigongo muwe mnapiga hela!!
Kipaji hicho ujue!!
 
Naona unadate na CIA...
Yani huyo hajiamini yeye sio kwamba hakuamini Wewe,Maana hiyo ni too much!

Wanasema wivu muhimu lakini huo ni zaidi ya utumwa.She is all over you kama HEWA!Anataka akucontrol uwe kama robbot lake!Anakosea she is depriving you of your privacy and freedom kwa kiwango cha hali ya juu...
Sikatai abiria chunga mzigo wako ila hiyo inatisha.Inawezekana alishawahi kudanganywa sana kwa hiyo ikamjengea tabia fulani mbaya sana ya kutojiamini.
Huwezi kumbadilisha chagua moja.
Ukimfatilia sana unaweza ukakuta yeye ndio sio mwaminifu.
 
Mwizi siku zote huhisi anaibiwa. Hiyo geresha ya kujifanya ana wivu sana ni sababu anaficha maovu yake. Usishangae siku ukamfumania na njemba nyingine na ushindwe hata kuhoji maana anakujengea hofu ili umuone wa maana sana. Piga chini kabla hajakutia kichaa.
 
Anachokifanya yeye anahisi na wewe unakifanya au ni mapenzi ukubwani!!!
ngoja nisiende mbali nahisi hata huku atafika tu.
 
hahhahaah khaaa kuna wanawake wako ivyo kumbe....m tungeshasindwana mudaaaa
 
sitaki kukushauri kitu najua atakuja mpaka huku kukagua na atapeleka kujadili na rafiki zake ushauri wangu.....sipendagi ujinga

mkuu hiyo simu ni yako au yenu???
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mwizi siku zote huhisi anaibiwa. Hiyo geresha ya kujifanya ana wivu sana ni sababu anaficha maovu yake. Usishangae siku ukamfumania na njemba nyingine na ushindwe hata kuhoji maana anakujengea hofu ili umuone wa maana sana. Piga chini kabla hajakutia kichaa.
Sijaona dalili yoyote kuwa ana mtu. Naapa. Pia huwa sigusi zimu yake. Namfundisha kupitia mm, ila haelewi.
 
sitaki kukushauri kitu najua atakuja mpaka huku kukagua na atapeleka kujadili na rafiki zake ushauri wangu.....sipendagi ujinga

mkuu hiyo simu ni yako au yenu???
Namwambiaga mbona mm sigus simu ako, hajib.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom