Msichana usijirahisishe, Wewe ni wa thamani sana

Msichana usijirahisishe, Wewe ni wa thamani sana

Miss Zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Posts
4,618
Reaction score
9,611
Desperation inasababisha msichana kujirahisisha na kufanya maamuzi ili kumpendeza fulani. Sababu unahitaji sana kuolewa hata akikuambia hamia kwake wewe unahamia maana unadhani kufanya hivyo ndio utamkamata. Kama mwanaume hajaamua kukuoa hata uhamie kwake, uzae naye, umnunulie gari yote hayo hayatabadili msimamo wake na hata akikuoa atafanya tu ili kuishi na mtoto wake lakini upendo hakuna.

Yakobo alikuwa anampenda Rachel, baba mkwe wake akampa Leah badala ya Rachel. Pamoja na yakobo kulala na Leah bado upendo wake ulibaki kwa rahel na alafanya juu chini kumpata na wala upendo haukuhamia kwa Leah sababu amelala naye.

Usijirahisishe kwa sababu unataka kuolewa, hakuna mtu anayetaka kumuoa msichana aliye rahisi rahisi. Wewe ni wa thamani, hakikisha unatafutwa kama Rachel na sio kupatikana kirahisi kama Leah.

Ubarikiwe
 
Unawapigia gitaa mbuzi, pole sana. Jitahada zako zimetambulika
 
Miss zomboko , tafadhari usiwafungue macho tuendelee kawago..nga
 
Huo mfano umeulazimasha tu. Jacob alikuwa tricked na baba mkwe, na Leah alifuata amri ya baba yake.
 
Wewe wasema... shida ni kwamba wengi wao hawajipendi....mautandawazi yamefanya wajione sio wathamani...
 
Hata sisi ni wa thamani kubwa tena sana kuliko unavyojifariji.
Man and was out of man aka woman.
Wewe ulitoka kwangu ubavuni so JC a piece of my body
 
Back
Top Bottom