Msichana mwenye kipaji!


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
Mtazame msichana huyu mwenye kipaji cha kujua karibu miji mikuu yote ya nchi za Afrika.Amechanganywa na Tanzania tu. Alitaja Dar badala ya Dodoma aliyoitaja baadaye Kumradhi wanajamvi,nimeshindwa kuibandika video husika. Nafanya jitihada kufanikisha hilo
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Likes
2
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 2 0
Mbona hamna kitizamio chenyewe mkuu...
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
Mtazame msichana huyu mwenye kipaji cha kujua karibu miji mikuu yote ya nchi za Afrika.Amechanganywa na Tanzania tu. Alitaja Dar badala ya Dodoma aliyoitaja baadaye Kumradhi wanajamvi,nimeshindwa kuibandika video husika. Nafanya jitihada kufanikisha hilo
ilishaletwa hapa siku za nyuma kidogo mkuu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,278
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,278 280
ni msichana kweli au mliberali?
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
Yaa nilishapata kuiona clip ya huyomtoto ni noma, anauwezo wa ajabu, alikuwa anaulizwa kufuata mabara, Anzia america mpaka Afrika.
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172